flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Mpendwa,

Aisha yahya bombo.

T.gif

Umeshindaje Mpenzi? Naomba unikumbuke kila saa Usiku wa leo, Uniote Mpenzi. Nakutakia usiku mwema.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Kipenzi Chako,

Hamis terry.

17 Apr 2019 16:27

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili Aisha yahya bombo asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama Hamis terry alivyomwandikia Aisha yahya bombo.