flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Mpendwa,

christina daniery soko.

T.gif

Umeshindaje Mpenzi? Natumaini hujambo. Naomba nikutakie usiku mwema.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Nikupendaye,

caspary joseph nyoni.

16 Apr 2019 05:55

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili christina daniery soko asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama caspary joseph nyoni alivyomwandikia christina daniery soko.