flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Mpendwa,

christina daniely soko.

T.gif

Habari za mchana Mpenzi? Natumaini hujambo. Naomba nikutakie mchana mwema.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Nikupendaye,

caspary joseph nyoni.

16 Apr 2019 06:05

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili christina daniely soko asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama caspary joseph nyoni alivyomwandikia christina daniely soko.