flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Mama yangu,

Assumpter Muthoki Mbili.

T.gif

Habari za jioni? Natumaini hujambo. Naomba nikutakie jioni njema.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Binti yako,

Michelle Naitore Kaimenyi.

17 Apr 2019 11:24

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili Assumpter Muthoki Mbili asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama Michelle Naitore Kaimenyi alivyomwandikia Assumpter Muthoki Mbili.