flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Baba yangu,

Naftaly Kaimenyi Maingi.

T.gif

Habari za jioni? Nakukumbuka sana. Naomba nikutakie jioni njema.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Mwanao,

Michelle Naitore Kaimenyi.

17 Apr 2019 11:22

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili Naftaly Kaimenyi Maingi asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama Michelle Naitore Kaimenyi alivyomwandikia Naftaly Kaimenyi Maingi.