flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Kipenzi Changu,

kelvin godfrey Nasoma nduruma.

T.gif

Ni matumaini yangu kuwa u salama. Nakukumbuka sana mpenzi. Uwe na jioni njema.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Nikupendaye,

bangata on the bit.

16 Apr 2019 19:32

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili kelvin godfrey Nasoma nduruma asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama bangata on the bit alivyomwandikia kelvin godfrey Nasoma nduruma.