sala za kujikinga

Posted by, Melkisedeck Shine.

Sala iliyopita: Sala ya Baba yetu

.

IMG_20180109_192027.jpg

Ujumbe wangu kwako kuhusu sala

Sala ni kama chakula cha Roho, Bila sala roho inakufa. Tusali daima ili roho zetu ziwe hai siku zote.

Mungu ni mwenye Hekima, anajibu Sala zetu kwa kutupa kile tunachohitaji na chenye kutufaa na Sio kutupa kile tunachokitaka na kukitamani kwa kuwa anatupenda na kututakia mema.

Mungu Akubariki Daima. Tukumbukane katika sala.

Fwatilia Website hii kwenye Email yako. Ingiza Email yako hapa kisha Bofya SUBSCRIBE na ufuate maelekezo

.

Website na, Melkisedeck Leon Shine | Tembelea website nyingine Hapa>>.