YESU%20MFALME%20WA%20HURUMA.gif

Blog kwa Wakatoliki

Mpangilio wa kurasa Kwa Wakatoliki ndani ya AckySHINE

|| HOME || MAKALA || TAFAKARI || SALA || MAFUNDISHO || MIUJIZA || WATAKATIFU || NYIMBO || PICHA ||

.

images-22.jpeg

Sala wakati wa Kujibariki na Maji ya Baraka

IMG_20170703_130508.jpg

Kama mtu anasali kila siku katika maisha yake hakuna kitu kitakachokuwa kigumu. Sala ni njia ya kujipatia neema za kuendesha maisha yetu. Usiache kusali kila siku hata kama upo katika hali gani.

images-9.jpeg

Baada ya kusali: Novena ya Noeli,

sasa tusali, Sala wakati wa Kujibariki na Maji ya Baraka

Sala wakati wa Kujibariki na Maji ya Baraka

SALA WAKATI WA KUJIBARIKI NA MAJI YA BARAKA.
Kwa njia ya Maji haya ya Baraka, na kwa njia ya Damu yako azizi, na kwa maombezi ya Moyo Safi wa Maria, unioshe na uovu wangu wote na uwasaidie roho zinazoteseka toharani. Amina.

images-22.jpeg

Sala iliyopita: Novena ya Noeli

IMG_20170703_130412.jpg

Sala inayofuata: Sala ya Asubuhi ya kila siku

Ujumbe wangu wa leo kwako kuhusu sala

SOKOINE-UNIVERCITY-OF-AGRICULTURE.jpg
images-16.jpeg

Sala ni kama chakula cha Roho, Bila sala roho inakufa. Tusali daima ili roho zetu ziwe hai siku zote.

Mungu ni Mwaminifu Sana na mwenye mipango na subira katika kila kitu hasa Sala na maombi yetu kwake. Tunaposali leo Mungu anatusikia na kujibu leo, kesho au hata miaka kumi ijayo. Inawezekana hata baraka zako za leo ni majibu ya Sala zako miaka kumi iliyopita. Sali bila kuchoka kwani hujui Sala zako zitakusaidia lini. Usitegemee majibu ya Sala zako wakati huo huo, amini katika uaminifu wa Mungu kwani anajua lini ni siku sahii ya kukujibu.

Mungu akujalie udumu daima katika sala

.

.

IMG_20170703_130508.jpg

Tumsifu Yesu Kristu…. Hakuna Binadamu anayemchukia Mungu kama hajichukii yeye mwenyewe na wale wanaomzunguka. Huwezi kusema humtaki Mungu kama hujichukii mwenyewe na wale waliokuzunguka vivyo hivyo huwezi kusema Unampenda Mungu kama hupendi wengine waliokuzunguka.
Jina langu ni Melkisedeck L. Shine. Mimi ni Mkristu Mkatoliki

images-16.jpeg

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa

Jina
Dini/dhehebu
Mfano Mwislamu, Katoliki, Lutherani, Mlokole n.k
Email
Itatumika kukujibu
Maoni yako

ABOUT ME | MY PERSONAL BLOG