flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Kipenzi Changu,

SIVANG KAYEGA WAMAISHA YANGU NAKUPENDA SANA MPENZI NATAMAN SIKU MOJA UNIFIKILIE IJAPO KWA DK 1 .

T.gif

Nakupa pole sana Mpenzi wangu, Naomba ukumbuke tuu kuwa nipo pamoja na wewe.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Kipenzi Chako,

LOCK AKA MUSTAPHA ADLIANI MGWALE.

13 Mar 2019 20:21

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili SIVANG KAYEGA WAMAISHA YANGU NAKUPENDA SANA MPENZI NATAMAN SIKU MOJA UNIFIKILIE IJAPO KWA DK 1 asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama LOCK AKA MUSTAPHA ADLIANI MGWALE alivyomwandikia SIVANG KAYEGA WAMAISHA YANGU NAKUPENDA SANA MPENZI NATAMAN SIKU MOJA UNIFIKILIE IJAPO KWA DK 1 .