πŸ˜‚Blog ya Picha Kali😁

.

πŸ‘‰πŸ˜ WIKI HII HIZI NDIO PICHA WANAZOSHEA MASTAR WA BONGO TANZANIAπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Furahia picha hizi Zinazopendwa

πŸ‘‰ Pima macho sasa, unaona sura ngapi hapa?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ujumbe kwa wale wanaojiona masuper sterβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Huu mtihani ni balaaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Hivi ugali wa mahindi haya utakuaje? ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Angalia huyu mwanaume anachokisema sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Unakumbuka enzi hizi za utoto?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Angalia huyu jamaa anaenjoy tuu. Nishida!βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ujumbe kwa wakina dadaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

page 1 of 7839123...78387839next »

.

πŸ“· Picha Bomba kwa sasaπŸ‘‡

P.gif
Kichekesho%20Kipya Msaada wako wa mawazo unahitajika Kampeni hii inasisitizaπŸ‘‰Soma zaidiKizuri