PICHA ZINAZOVUMA KWENYE MTANAO LEO

Ukisikia tetemeko la mguu ndio hili hapa sasa

indexoii.jpg

Duh! Wakenya kiboko, cheki wanavyoelekeza njiani, utazani wanakufundisha kuua

MKENYA-AKIKUFUNDISHA.jpg

Wanaume wa Dar ni shida, duh majanga! wacheki hapa

IMG-20160225-WA0009.jpg

Hivi ugali wa mahindi haya utakuaje? ni shida

IMG-20160321-WA0045.jpg

Kila siku katika mapenzi unalia?

IMG-20160418-WA0015.jpg

Duu! Jamaa kakalia moto akiwa uchi

1926679_212703985595773_381057297_n.jpg

Duh! Wakenya kiboko, cheki wanavyoelekeza njiani, utazani wanakufundisha kuua

MKENYA-AKIKUFUNDISHA.jpg

Omba lisikukute hiki kwenye daladala

wizi-wa-daladala.jpg

Ungekua wewe ndo umemfumania dada yako hivi ungefanyaje?

IMG-20160323-WA0009.jpg

Simu za tachi ni shida! Cheki hawa wanachokifanya na beby wake

IMG-20151116-WA0029.jpg

.