πŸ˜‚Blog ya Picha Kali😁

.

πŸ‘‰πŸ˜ PICHA ZILIZOSAMBAA NA KUVUMA MWEZI HUUπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Furahia picha hizi Zinazopendwa

πŸ‘‰ Jamani haya ni mapenzi au ufala?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ungekua ni wewe hapa ungefanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ujumbe kwa wakina dadaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ni shida!βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Haya mbona kama majanga mengine? ushaona hii?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Hivi ugali wa mahindi haya utakuaje? ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ UJUMBE KWA KINADADA WANAONYONYESHAβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Madhara ya mtoto kulelewa bila baba ndo hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

page 1 of 8376123...83758376next »

.

πŸ“· Picha Bomba kwa sasaπŸ‘‡

P.gif