Angalia huyu mwanaume anachokisema sasa

IMG-20160318-WA0014.jpg

Duh! Wakenya kiboko, cheki wanavyoelekeza njiani, utazani wanakufundisha kuua

MKENYA-AKIKUFUNDISHA.jpg

Huyu mwalimu hapa kazidi, wanafunzi wataelewa kitu kweli

mlegezo.jpg

Ulishawahi kuona kompyuta ya kienyeji? hii hapa sasa

IMG-20160321-WA0049.jpg

Pale unapozuia kuchafua hali ya hewa mbele ya X wako

bana-kujamba.jpg

Pale mnapovuta bangi na mshikaji wako siku ya kwanza

toroli.jpg

Pale unapozuia kuchafua hali ya hewa mbele ya X wako

bana-kujamba.jpg

Huyu nyani ka mtu vile

nyani-akisoma-gazeti.jpg

Hivi wanaume wanakwama wapi katika hili?

wanaume-nakwama-wapi.jpg

Huu uchizi

IMG-20160321-WA0042.jpg

Picha nyingine