PICHA WANAZOPENDA WATU WENGI WIKI HII

Angalia huyu mtoto alichomjibu baba yake, Ungekua wewe ndio huyu baba ungefanyaje?

IMG-20160227-WA0009.jpg

Cheki ndama wa kidigitali

IMG-20160407-WA0030.jpg

Tatizo linalowakabili waendesha bajaji hili hapa, ni shida!

IMG-20160406-WA0006.jpg

Kilichompata mshikaji wangu baada ya kuchora tatoo ya mpenzi wake

tatoo-ya-mwanamke.jpg

Unakumbuka enzi hizi za utoto?

IMG-20160416-WA0010.jpg

Mume anataka kuoa mke wa pili, cheki mke wake alichomwambia

IMG-20160320-WA0003.jpg

Haya ndiyo matatizo ya mwanamke kuolewa na mume mwaminifu

mme-mwaminifu.jpg

Unakumbuka enzi hizi za utoto?

IMG-20160416-WA0010.jpg

Kutoana out sio lazima beach! Sehem yoyote patulivu kama walichokifanya hawa

IMG-20151121-WA0003.jpg

Ungekua ni wewe hapa ungefanyaje?

IMG-20160319-WA0008.jpg

.