PICHA MAARUFU KWENYE MTANDAO MWEZI HUU

Anachokisema mzee baada ya mtoto kumshitakia mama na anko

huyu-mzee-mtoto.jpg

Hii ndio hatari ya kuwa na msichana aliyeacha shule

aliyeacha-shula.jpg

Wadada mnalijua hil? Angalia hili lisikupate wewe mdada

IMG-20160423-WA0014.jpg

Duu! Hawa wananyoa nywele kwa kisu, ulishawah ona?

kjh.jpg

Sipati picha kitakachofuata hapa

IMG-20160514-WA0007.jpg

Namna ambayo unaweza ukawa unawachanganya malaika

MALAIKA-UNAWACHANGANYA.jpg

Eti hili ni la kweli kuhusu mapenzi?

fb-3-600x450.jpg

Haka kaugonjwa ka huyu jamaa kwenye simu ni noma, mwangalie anachofanya

IMG-20160419-WA0019.jpg

Wadada mnalijua hil? Angalia hili lisikupate wewe mdada

IMG-20160423-WA0014.jpg

Maana ya Vitambi na mimba

vitambi-na-mimba.jpg

.