KATIKA MWAKA HUU HIZI NI PICHA WANAZOSHEA MASTAR WA BONGO TANZANIA

Cheki huyu! Kweli mwanzo mgumu

IMG-20150414-WA0001.jpg

Uharamia ndio unaanzia kama huku

ubabe-utoton.jpg

Hili ni la kweli kuhusu ndoa ya adamu na eva? wewe unasemaje?

IMG-20160419-WA0020.jpg

Hii ndio inaitwa midadi, Wenge limemzidi huyu jamaa

IMG-20160503-WA0015.jpg

Cheki lodi lofa anachokisema sasa

na-mdomo.jpg

Angalia huyu mwanaume anachokisema sasa

IMG-20160318-WA0014.jpg

Cheki huyu! Kweli mwanzo mgumu

IMG-20150414-WA0001.jpg

UJUMBE KWA KINADADA WANAONYONYESHA

IMG-20160322-WA0008.jpg

Hii ndiyo wanayosema, mzee hazeeki maini

mzee-pita-mbaele.jpg

Wadada mnalijua hil? Angalia hili lisikupate wewe mdada

IMG-20160423-WA0014.jpg

.