πŸ˜‚Blog ya Picha Kali😁

.

πŸ‘‰πŸ˜ VUTIWAπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Furahia picha hizi kali kwa sasa

πŸ‘‰ Ipi ilikua simu yako ya kwanza hapa?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Haya mbona kama majanga mengine? ushaona hii?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Huu uchiziβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Dongo kwa wanawakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Hivi ugali wa mahindi haya utakuaje? ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Eti mapenzi ndo hivi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Madhara ya kulala na kuota ndo hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Huyu jamaa ataelewa? anafundishwa kuhusu upendoβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Huyu kawezwa, Ringa tenaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ujumbe kwa wale wanaojiona masuper sterβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Je, huyu kweli alitaka kujiua? pichaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Madhara ya mtoto kulelewa bila baba ndo hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ujumbe kwa wakina dadaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

page 1 of 7770123...77697770next »

.

πŸ“· Picha Bomba kwa sasaπŸ‘‡

P.gif
Kichekesho%20Kipya Marafiki zako wa zamani utawakuta hapa sasa Bado wanakupenda sana na wanakungoja kwa hamu kubwaπŸ‘‰Soma zaidiKizuri

VUTIWA