πŸ˜‚Blog ya Picha Kali😁

.

πŸ‘‰πŸ˜ USIPITWEπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Furahia picha hizi kali kwa sasa

πŸ‘‰ Pima macho sasa, unaona sura ngapi hapa?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Urafiki wa mashaka ndio huu wa namna hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ipi ilikua simu yako ya kwanza hapa?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Unakumbuka enzi hizi za shule ya msingi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Umeshawahi kuona hiliβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Dongo kwa wanawakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Mambo ya valentine day hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Huyu jnamaa kwa kuzuga kazidi! Angalia anachojibuβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Sababu ya madogo wa siku hizi kufeli sanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ni shida!βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Je, huyu kweli alitaka kujiua? pichaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

page 1 of 7633123...76327633next »

.

πŸ“· Picha Bomba kwa sasaπŸ‘‡

P.gif

USIPITWE