πŸ˜‚Blog ya Picha Kali😁

.

πŸ‘‰πŸ˜ SOMAAπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Furahia picha hizi kali kwa sasa

πŸ‘‰ Unakumbuka enzi hizi za utoto?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Sababu ya madogo wa siku hizi kufeli sanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Huyu jamaa ataelewa? anafundishwa kuhusu upendoβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Madhara ya mtoto kulelewa bila baba ndo hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Jamani haya ni mapenzi au ufala?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Dongo kwa wanawakeβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Haya mahusiano yalivyoishia ni maajabuβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Mambo ya valentine day hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ungekua ni wewe hapa ungefanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ UJUMBE KWA KINADADA WANAONYONYESHAβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Je, huyu kweli alitaka kujiua? pichaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Cheki ndama wa kidigitaliβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Huyu jnamaa kwa kuzuga kazidi! Angalia anachojibuβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Pima macho sasa, unaona sura ngapi hapa?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ulishawahi kuona pikipiki ya mbao? hii hapa sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

page 1 of 8353123...83528353next »

.

πŸ“· Picha Bomba kwa sasaπŸ‘‡

P.gif
Kichekesho%20Kipya Marafiki zako wa enzi ukiwa mdogo wanakutafuta hapa Wanataka mkumbukie furaha na raha za utotoniπŸ‘‰Soma zaidiKizuri

SOMAA