PICTURES-MHENGA

Duu! Huyu jamaa ni nima, anapakiza ng'ombe kwenye pikipiki

225770_365399743580088_793473277_n.jpg

Angalia huyu mtoto alichomjibu baba yake, Ungekua wewe ndio huyu baba ungefanyaje?

IMG-20160227-WA0009.jpg

Tatizo linalowakabili waendesha bajaji hili hapa, ni shida!

IMG-20160406-WA0006.jpg

Wanaume wa Dar ni shida, duh majanga! wacheki hapa

IMG-20160225-WA0009.jpg

Ungekua wewe ndo umemfumania dada yako hivi ungefanyaje?

IMG-20160323-WA0009.jpg

Uharamia ndio unaanzia kama huku

ubabe-utoton.jpg

Madhara ya mtoto kulelewa bila baba ndo haya

IMG-20160406-WA0003.jpg

Duh! Paka wa Dar ni noma..!

paka-wa-dar.png

Je, huyu kweli alitaka kujiua? picha

IMG-20160408-WA0055.jpg

Simu za tachi ni shida! Cheki hawa wanachokifanya na beby wake

IMG-20151116-WA0029.jpg

Pale unapokua umeokoka tuu jana mara linakuja hili

pale-umeokoka.jpg

Hii ndio inaitwa midadi, Wenge limemzidi huyu jamaa

IMG-20160503-WA0015.jpg

.