πŸ˜‚Blog ya Picha Kali😁

.

πŸ‘‰πŸ˜ PICHA-ZETU-KALIπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Furahia picha hizi kali kwa sasa

πŸ‘‰ Urafiki wa mashaka ndio huu wa namna hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ulishawahi kuona pikipiki ya mbao? hii hapa sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Madhara ya mtoto kulelewa bila baba ndo hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ujumbe kwa wakina dadaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ungekua ni wewe hapa ungefanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Je, huyu kweli alitaka kujiua? pichaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Unakumbuka enzi hizi za shule ya msingi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Jamani haya ni mapenzi au ufala?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Angalia huyu jamaa anaenjoy tuu. Nishida!βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Umeshawahi kuona hiliβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Mambo ya valentine day hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Sababu ya madogo wa siku hizi kufeli sanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Hivi ugali wa mahindi haya utakuaje? ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Eti mapenzi ndo hivi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

page 1 of 8407123...84068407next »

.

πŸ“· Picha Bomba kwa sasaπŸ‘‡

P.gif
Kichekesho%20Kipya Vile unavyoweza kuwa faraja kwa wengine kupitia kampeni hii Watu wengi wanaweza wakawa wanakuhitajiπŸ‘‰Soma zaidiKizuri

PICHA-ZETU-KALI