πŸ˜‚Blog ya Picha Kali😁

.

πŸ‘‰πŸ˜ PICHA-ZA-VICHEKESHOπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Furahia picha hizi kali kwa sasa

πŸ‘‰ Jamani haya ni mapenzi au ufala?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ujumbe kwa wakina dadaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Madhara ya mtoto kulelewa bila baba ndo hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Unakumbuka enzi hizi za shule ya msingi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Angalia huyu jamaa anaenjoy tuu. Nishida!βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Madhara ya kulala na kuota ndo hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Eti mapenzi ndo hivi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Sababu ya madogo wa siku hizi kufeli sanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ipi ilikua simu yako ya kwanza hapa?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Haya mbona kama majanga mengine? ushaona hii?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Je hii ni kweli katika mapenzi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Kila siku katika mapenzi unalia?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Angalia huyu mwanaume anachokisema sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

page 1 of 7632123...76317632next »

.

πŸ“· Picha Bomba kwa sasaπŸ‘‡

P.gif
Kichekesho%20Kipya Hapa unaweza kuwakuta marafiki zako wa zamani Wanakupenda sana na wanakungoja uwatafuteπŸ‘‰Soma zaidiKizuri

PICHA-ZA-VICHEKESHO