πŸ˜‚Blog ya Picha Kali😁

.

πŸ‘‰πŸ˜ PICHA-WALIZOPENDAπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Furahia picha hizi kali kwa sasa

πŸ‘‰ Unakumbuka enzi hizi za shule ya msingi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Angalia huyu jamaa anaenjoy tuu. Nishida!βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Huu mtihani ni balaaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Eti mapenzi ndo hivi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Urafiki wa mashaka ndio huu wa namna hiiβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Hivi ugali wa mahindi haya utakuaje? ni shidaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Cheki huyu mwanamke alivyojibiwa na huyu mwanaumeβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Sababu ya madogo wa siku hizi kufeli sanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Sipati picha kitakachofuata hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ujumbe kwa wale wanaojiona masuper sterβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Huu uchiziβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Je, huyu kweli alitaka kujiua? pichaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ungekua ni wewe hapa ungefanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

page 1 of 9522123...95219522next »

.

πŸ“· Picha Bomba kwa sasaπŸ‘‡

P.gif
Kichekesho%20Kipya Unaweza kutafuta ndugu zako mliopotezana hapa Wanapatikana kirahisi kweli kwa sasaπŸ‘‰Soma zaidiKizuri

PICHA-WALIZOPENDA