πŸ˜‚Blog ya Picha Kali😁

.

πŸ‘‰πŸ˜ PICHA-UNAZOPENDAπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Furahia picha hizi kali kwa sasa

πŸ‘‰ Angalia huyu mwanaume anachokisema sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ujumbe kwa wakina dadaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ungekua ni wewe hapa ungefanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Haya mahusiano yalivyoishia ni maajabuβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Huyu jamaa ataelewa? anafundishwa kuhusu upendoβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Unakumbuka enzi hizi za utoto?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Mambo ya valentine day hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ulishawahi kuona pikipiki ya mbao? hii hapa sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Kila siku katika mapenzi unalia?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Huu uchiziβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Sababu ya madogo wa siku hizi kufeli sanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Hii nayo ni kweli katika mapenzi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Unakumbuka enzi hizi za shule ya msingi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Huyu jnamaa kwa kuzuga kazidi! Angalia anachojibuβœ”πŸ˜πŸ˜‚

page 1 of 7859123...78587859next »

.

πŸ“· Picha Bomba kwa sasaπŸ‘‡

P.gif
Kichekesho%20Kipya Tafuta Marafiki wote mliopotezana Hata nao wanakutafutaπŸ‘‰Soma zaidiKizuri

PICHA-UNAZOPENDA