NZURI

Huyu kawezwa, Ringa tena

images-2.jpeg

Jamani kwani kupiga mswaki ni lazima? Cheki kilichompata huyu dogo baada ya kugoma kuswaki

IMG-20151116-WA0027.jpg

Wanaume wa Dar ni shida, duh majanga! wacheki hapa

IMG-20160225-WA0009.jpg

Anachojibu mwanafunzi mchelewaji, ungekua wewe ni mwalimu wake ungemfanyaje

huyu-mtoto-kiboko-punguza-mwendo.jpg

Sipati picha kitakachofuata hapa

IMG-20160514-WA0007.jpg

Kama ningekua ndege ningekifanya hiki

ningekua-ndege.jpg

Huyu mke kwa kupenda hela, Duh Mapenzi ni hela ya mme

IMG-20160502-WA0047.jpg

Je, huyu kweli alitaka kujiua? picha

IMG-20160408-WA0055.jpg

Angalia anachoambiwa huyu mwanamke na mume wake baada ya kuolewa

IMG-20160508-WA0000.jpg

Haya mbona kama majanga mengine? ushaona hii?

IMG-20160225-WA0004.jpg

Mambo ya valentine day haya

IMG-20160228-WA0009.jpg

Kiswahili kweli kigumu, cheki hawa wanafunzi wanavyombwela darasani

maneno-ya-kiswahili.jpg

Angalia huyu bodaboda anachomuwazia huyu abiria wake na abiria wake anachomuwazia bodaboda

bodaboda-na-abiria.jpg

Huyu jamaa hapa ndo imeshakula kwake

Only-in-Africa-9-520x351.jpg

Huyu jnamaa kwa kuzuga kazidi! Angalia anachojibu

IMG-20160424-WA0001.jpg

Cheki huyu dogo alivyo sharo

1621707_462419413884672_437076927_n.jpg

Ulishawahi kuona kompyuta ya kienyeji? hii hapa sasa

IMG-20160321-WA0049.jpg

Haya ndiyo matatizo ya mwanamke kuolewa na mume mwaminifu

mme-mwaminifu.jpg

Angalia nilichomjibu huyu mtu baada ya kutaka kujua group lake la damu

aende-settings.jpg

Jambo la kufanya kama una sura mbaya

sura-mbaya.jpg

Ulevi noma, cheki huyu mlevi alivyomjibu hakimu

hakimu-na-mlevi.jpg

Cheki huyu mwanafunzi anachojibu, ungekua wewe ni mwalimu wake ungemfanyaje?

aina-za-misimu.jpg

Pale unapokua umeokoka tuu jana mara linakuja hili

pale-umeokoka.jpg

Cheki lodi lofa anachokisema sasa

na-mdomo.jpg

Angalia huyu panya anachofanyiwa baada ya kula hela, Mbele ya hela panya lazima asulubishwe

IMG-20160504-WA0008.jpg

Kilichompata mshikaji wangu baada ya kuchora tatoo ya mpenzi wake

tatoo-ya-mwanamke.jpg

Huyu kazidi! Cheki huu mgongo sasa

1620885_468318843294729_832708695_n.jpg

Kutoana out sio lazima beach! Sehem yoyote patulivu kama walichokifanya hawa

IMG-20151121-WA0003.jpg

Hii ndio hatari ya kuwa na msichana aliyeacha shule

aliyeacha-shula.jpg

Cha kufanya ukikaa kwenye siti moja na mdada akakutabasamia

UKIKAA-NA-MDADA.jpg

Huyu jnamaa kwa kuzuga kazidi! Angalia anachojibu

IMG-20160424-WA0001.jpg

Pale meseji ya mchepuko inapoenda kwa mke

zuia-meseji.jpg

Bangi mbaya sana, cheki huyu jamaa anahokifanya sasa

boda-boda-na-mteja.jpg

Hivi wanaume wanakwama wapi katika hili?

wanaume-nakwama-wapi.jpg

Hii ndio inaitwa midadi, Wenge limemzidi huyu jamaa

IMG-20160503-WA0015.jpg

Huyu jamaa kweli kavurugwa, cheki alichomfanyia huyu bodaboda

boda-boda-noma.jpg

Huyu jamaa ataelewa? anafundishwa kuhusu upendo

IMG-20160124-WA0035.jpg

Ukisikia tetemeko la mguu ndio hili hapa sasa

indexoii.jpg

Majibu mengine ni tabu kwelikweli, angalia huyu anachojibu

IMG-20160420-WA0008.jpg

Urafiki wa mashaka ndio huu wa namna hii

IMG-20160412-WA0001.jpg

Vile utakavyokuwa kama utaendelea kufanya mazoezi mpaka uzeeni

kababu.jpg

Madhara ya kulala na kuota ndo haya

IMG-20160318-WA0012.jpg

Huyu mke kwa kupenda hela, Duh Mapenzi ni hela ya mme

IMG-20160502-WA0047.jpg

Duh! Huyu mume ni shida, ukiwa na mwanaume kama huyu andika maumivu

IMG-20160422-WA0011.jpg

Kilichompata jamaa baada ya kujiunga group la WhatsApp

magroup-ya-whatsapp.jpg

Pima macho sasa, unaona sura ngapi hapa?

IMG-20160408-WA0053.jpg

Hivi ugali wa mahindi haya utakuaje? ni shida

IMG-20160321-WA0045.jpg

Hii ndiyo wanayosema, mzee hazeeki maini

mzee-pita-mbaele.jpg

Hii hapa raha ya kiswahili

IMG-20160228-WA0007.jpg

Kama ningekua ndege ningekifanya hiki

ningekua-ndege.jpg

.