Furahia picha hizi kali kwa sasa

Ni shida!

IMG-20160302-WA0005.jpg

Anachokisema mzee baada ya mtoto kumshitakia mama na anko

huyu-mzee-mtoto.jpg

Hivi ugali wa mahindi haya utakuaje? ni shida

IMG-20160321-WA0045.jpg

Angalia nilichomjibu huyu mtu baada ya kutaka kujua group lake la damu

aende-settings.jpg

Ukisikia tetemeko la mguu ndio hili hapa sasa

indexoii.jpg

Hii hapa raha ya kiswahili

IMG-20160228-WA0007.jpg

Kama upo kwenye mahusiano na mtoto wa mtu kwa muda mrefu sasa na hamjaoana soma hili linakuhusu

IMG-20160313-WA0002.jpg

Huyu mke kwa kupenda hela, Duh Mapenzi ni hela ya mme

IMG-20160502-WA0047.jpg

Simu za tachi ni shida! Cheki hawa wanachokifanya na beby wake

IMG-20151116-WA0029.jpg

Vile utakavyokuwa kama utaendelea kufanya mazoezi mpaka uzeeni

kababu.jpg

Ukisikia tetemeko la mguu ndio hili hapa sasa

indexoii.jpg

Jamani haya ni mapenzi au ufala?

IMG-20160225-WA0005.jpg

Ungekua ni wewe hapa ungefanyaje?

IMG-20160319-WA0008.jpg

Ulishawahi kuona viatu vinashonwa na compyuta? hawa jamaa bwana

IMG-20160406-WA0015.jpg

Angalia alichokisema huyu mlevi baada ya kubatizwa

IMG-20160227-WA0014.jpg

Kama una mpenzi zaidi ya mmoja soma hapa

IMG-20160124-WA0033.jpg

Picha nyingine

.

page 1 of 19351123...1935019351next »