JIONEE-PICTURES-KWA-MHENGA

Pale unapokua umeokoka tuu jana mara linakuja hili

pale-umeokoka.jpg

Lilishawahi kukukuta hili na wewe? Kumbe vilaza tupo wengi

IMG-20160505-WA0013.jpg

Bangi mbaya sana, cheki huyu jamaa anahokifanya sasa

boda-boda-na-mteja.jpg

Huyu mtoto akiwa mkubwa atakuaje? kama sasa anawaza bunduki

IMG-20160411-WA0011.jpg

Umeshawahi kuona hili

IMG-20160510-WA0000.jpg

Cheki lodi lofa anachokisema sasa

na-mdomo.jpg

Umeshawahi kuona hili

IMG-20160510-WA0000.jpg

Je, huyu kweli alitaka kujiua? picha

IMG-20160408-WA0055.jpg

Je hili nalo ni la kweli kuhusu kuoa mke mzuri?

IMG-20161023-WA0075.jpg

Angalia alichokisema huyu mlevi baada ya kubatizwa

IMG-20160227-WA0014.jpg

Ungekua wewe ndo umemfumania dada yako hivi ungefanyaje?

IMG-20160323-WA0009.jpg

Unakumbuka enzi hizi za utoto?

IMG-20160416-WA0010.jpg

.