πŸ˜‚Blog ya Picha Kali😁

.

πŸ‘‰πŸ˜ COMMEDYπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Furahia picha hizi kali kwa sasa

πŸ‘‰ UJUMBE KWA KINADADA WANAONYONYESHAβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Kama una mpenzi zaidi ya mmoja soma hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Haya mahusiano yalivyoishia ni maajabuβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Hii hapa raha ya kiswahiliβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ujumbe kwa wakina dadaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ni shida!βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Huu uchiziβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Huu mtihani ni balaaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Mambo ya valentine day hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ujumbe kwa wale wanaojiona masuper sterβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Madhara ya mtoto kulelewa bila baba ndo hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Sababu ya madogo wa siku hizi kufeli sanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

page 1 of 7770123...77697770next »

.

πŸ“· Picha Bomba kwa sasaπŸ‘‡

P.gif
Kichekesho%20Kipya Hapa unaweza kutafuta ndugu zako mliopotezana Wanakutafuta kwenye mtandaoπŸ‘‰Soma zaidiKizuri

COMMEDY