πŸ˜‚Blog ya Picha Kali😁

.

πŸ‘‰πŸ˜ COMMEDIπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Furahia picha hizi kali kwa sasa

πŸ‘‰ Sababu ya madogo wa siku hizi kufeli sanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ungekua ni wewe hapa ungefanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Haya mahusiano yalivyoishia ni maajabuβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Angalia huyu jamaa anaenjoy tuu. Nishida!βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Je, huyu kweli alitaka kujiua? pichaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Madhara ya mtoto kulelewa bila baba ndo hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Huyu jnamaa kwa kuzuga kazidi! Angalia anachojibuβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Je hii ni kweli katika mapenzi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Huyu kawezwa, Ringa tenaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Huu mtihani ni balaaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ipi ilikua simu yako ya kwanza hapa?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Kila siku katika mapenzi unalia?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Hii nayo ni kweli katika mapenzi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Jamani haya ni mapenzi au ufala?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

page 1 of 8857123...88568857next »

.

πŸ“· Picha Bomba kwa sasaπŸ‘‡

P.gif
Kichekesho%20Kipya Je, una marafiki mliopotezana? Watafute hapa Unaweza kuwatafuta moja kwa moja onlineπŸ‘‰Soma zaidiKizuri

COMMEDI