Furahia picha hizi kali kwa sasa

Huyu mama ni shida, japokua amemfumania housegirl na mume wake lakini hataki kumfukuza! soma

IMG-20160318-WA0006.jpg

Mume anataka kuoa mke wa pili, cheki mke wake alichomwambia

IMG-20160320-WA0003.jpg

Pima macho sasa, unaona sura ngapi hapa?

IMG-20160408-WA0053.jpg

Huyu mke kwa kupenda hela, Duh Mapenzi ni hela ya mme

IMG-20160502-WA0047.jpg

Angalia huyu mtoto alichomjibu baba yake, Ungekua wewe ndio huyu baba ungefanyaje?

IMG-20160227-WA0009.jpg

Haya mahusiano yalivyoishia ni maajabu

IMG-20160406-WA0009.jpg

Majibu mengine ni tabu kwelikweli, angalia huyu anachojibu

IMG-20160420-WA0008.jpg

Haya mbona kama majanga mengine? ushaona hii?

IMG-20160225-WA0004.jpg

Angalia alichokisema huyu mlevi baada ya kubatizwa

IMG-20160227-WA0014.jpg

Baada ya kulala peke yangu mda mrefu cheki niliyelala naye jana

IMG-20170111-WA0005.jpg

Eti mapenzi ndo hivi?

IMG-20160314-WA0003.jpg

Angalia huyu mtoto alichomjibu baba yake, Ungekua wewe ndio huyu baba ungefanyaje?

IMG-20160227-WA0009.jpg

Huyu kawezwa, Ringa tena

images-2.jpeg

Madhara ya mtoto kulelewa bila baba ndo haya

IMG-20160406-WA0003.jpg

Ungekua wewe ndio huyu mama ungemwambia nini cha zaidi huyu mwanaume?

IMG-20160322-WA0003.jpg

Ungekua ni wewe ungemfanyaje huyu rafiki ako kama hapa hakuelewi?

IMG-20160414-WA0018.jpg

Picha nyingine

.

page 1 of 15730123...1572915730next »

CHEKA-WAHENGA-PICHA