πŸ˜‚Blog ya Picha Kali😁

.

πŸ‘‰πŸ˜ BOMBAπŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Furahia picha hizi kali kwa sasa

πŸ‘‰ Unakumbuka enzi hizi za shule ya msingi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Pima macho sasa, unaona sura ngapi hapa?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Angalia huyu mwanaume anachokisema sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Sipati picha kitakachofuata hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ujumbe kwa wale wanaojiona masuper sterβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Eti mapenzi ndo hivi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Madhara ya mtoto kulelewa bila baba ndo hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Hii nayo ni kweli katika mapenzi?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Madhara ya kulala na kuota ndo hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

page 1 of 9090123...90899090next »

.

πŸ“· Picha Bomba kwa sasaπŸ‘‡

P.gif
Kichekesho%20Kipya Ndugu yako yupo hapa anakuulizia Anakupenda sana na amekumissπŸ‘‰Soma zaidiKizuri

BOMBA