πŸ˜‚Blog ya Picha Kali😁

.

πŸ‘‰πŸ˜ %%title%%πŸ˜‚πŸ‘‡βœ”

Furahia picha hizi kali kwa sasa

πŸ‘‰ Unakumbuka enzi hizi za utoto?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Huu mtihani ni balaaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Ungekua ni wewe hapa ungefanyaje?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ UJUMBE KWA KINADADA WANAONYONYESHAβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Sababu ya madogo wa siku hizi kufeli sanaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Je, huyu kweli alitaka kujiua? pichaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Pima macho sasa, unaona sura ngapi hapa?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Kila siku katika mapenzi unalia?βœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Kama una mpenzi zaidi ya mmoja soma hapaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Madhara ya mtoto kulelewa bila baba ndo hayaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Huyu jnamaa kwa kuzuga kazidi! Angalia anachojibuβœ”πŸ˜πŸ˜‚

πŸ‘‰ Angalia huyu mwanaume anachokisema sasaβœ”πŸ˜πŸ˜‚

page 1 of 7868123...78677868next »

.

πŸ“· Picha Bomba kwa sasaπŸ‘‡

P.gif

%%title%%