Ni kwa ajili yako tuu..!!

Umepewa Kitabu cha Kilimo Cha Mboga Cha Uhakika kwa bei ya ofa ya Tsh 2,900/= tuu kwa leo!, kutoka bei yake ya kawaida ya Tsh 18,000/=. Wahi sasa kabla ya ofa kupita.

Ujumbe kwa wale wanaojiona masuper ster

IMG-20160506-WA0011.jpg

Usisahau kushare picha hii!! Share Facebook, Twitter bila kusahau Whatsapp!!

Toa maoni yako hapa kuhusu Ujumbe kwa wale wanaojiona masuper ster..

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +
vichekesho-vikuu.jpg

Kina kurasa 162

Jipatie Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+ kwa Tsh 2,500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete
KILIMO-CHA-MBOGA-CHA-UHAKIKA.jpg

Kina mazao 10+

Jipatie Kitabu cha Kilimo Cha Mboga Cha Uhakika kwa Tsh 2,900/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

Kwa sasa endelea kuperuzi picha hizi zifuatazo;

MBOHF.jpg

Jipatie Jarida la Mbinu za kilimo Bora cha Mboga kwa Tsh 1,500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete
KILIMO-CHA-MBOGA-CHA-UHAKIKA.jpg

Kina mazao 10+

Jipatie Kitabu cha Kilimo Cha Mboga Cha Uhakika kwa Tsh 2,900/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete
vichekesho-vikuu.jpg

Kina kurasa 162

Jipatie Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+ kwa Tsh 2,500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete