Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKEπŸ‘§πŸ‘—πŸ‘  kwa Tsh 2,500/= tuu!. KinamwelezeaπŸ”ŽMwanamkeπŸ” kinagaubagaβœ”.
<<Bofya hapa Kuoda>> Kizuri

.

Je hii ni kweli katika mapenzi?

IMG-20160321-WA0048.jpg

πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Jichukulie Jarida la Kilimo Bora cha Matikiti Kwa Tsh 0/= (Bure) 0/= leo tuu!. πŸ‘‰<<Bofya hapa Kuweka Oda yako utumiwe leo leo>>πŸ‘ˆ Kizuri Uendelee kucheka zaidi na zaidiπŸ˜‚
πŸ‘‰<<WEKA ODA HAPA>>πŸ‘ˆ

🐼 Baada ya kuweka oda yako sasa endelea kuperuzi picha hizi;-πŸ‘‡
Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” kwa Tsh 2500/= tuu!. Kina kurasa 270 zenye pichaπŸ“· na vichekeshπŸ˜‚ zaidi ya 300πŸ’¨.
<<Bofya hapa Kuoda>> Kizuri

.

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg

Jipatie πŸ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha MbogaπŸŒΏπŸ… kwa Tsh 2500/= tuu.

jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

Posti nyingine za kuchekesha

A Ziara za kushtukiza

Mimi Nimecheka sana
πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡

soma zaidi kuhusu Ziara za kushtukiza

A Omba omba sio barabarani tuu

Boy:- baby ivi nikifa utakuja msibani? Girl:-ntakuja ukinitumia nauli. Hapo ndo unagundua kuwa sio kila omba omba yuko barabarani. πŸ€’πŸ€’πŸ€’πŸ€’πŸ€’πŸ€”

soma zaidi kuhusu Omba omba sio barabarani tuu

A Kulikuwa na semina ya wanawake kuhusu namna ya kuishi kwa upendo katika ndoa.

Kulikuwa na semina ya wanawake kuhusu namna ya kuishi kwa upendo katika ndoa.
Mwalimu aliwauliza ni wangapi wanawapenda waume zao? Wote wakanyoosha mikono kama ishara ya kuwa wanawapenda waume zao.
Mwalimu akauliza tena, β€œNi lini mara ya mwisho umemwambia mumeo β€œNakupenda Mpenzi”?

soma zaidi kuhusu Kulikuwa na semina ya wanawake kuhusu namna ya kuishi kwa upendo katika ndoa.

A Sababu ya mke kupewa dawa badala ya mumewe

Dokta: Mama tumemchunguza mumeo kwa makini sana, jopo lote la madaktari tumekubaliana mumeo anahitaji mapumziko japo ya mwezi. Sasa tafadhali chukua hivi vidonge vya usingizi vitasaidia sana.

soma zaidi kuhusu Sababu ya mke kupewa dawa badala ya mumewe

A Hivi Jay kweli kapona?

Jay akaruhusiwa kwenda nyumbani kutoka hospital ya Vichaa, akapakiwa ktk ambulance hadi karibu na nyumbani kwake, akaulizwa unapakumbuka? akajibu ndio nyumba yangu ileee, mara wakatoka watoto wawili wamevaa uniform akasema watoto wangu walee wanakwenda shule.. akatoka mwanamke akasema na mke wangu yulee, ghafla akatoka mwanaume Jay akasema na mimi yule naenda kazini. hivi Jay kweli kapona?

soma zaidi kuhusu Hivi Jay kweli kapona?

A Kweli elimu ina umuhimu wake chek hawa.....

Mtoto: baba eti Botwasna ipo wap?
Baba: angalia itakuwa humo humo kabatini maana mama yako nae kwa kuficha kuficha vitu hajambo…

soma zaidi kuhusu Kweli elimu ina umuhimu wake chek hawa.....

A Duh, Ukisikia ngoma droo ndio hii

Baada ya Talaka mke kamtumia mume meseji:- "Nasikitika kukujulisha kuwa binti uliyemlea kwa miaka 20 sio mtoto wako" Mume akamjibu:- "Duh! Nashukuru Mungu kwani nilikuwa nikiumia rohoni kila siku kwamba nazini na binti yangu" πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ πŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒ

soma zaidi kuhusu Duh, Ukisikia ngoma droo ndio hii

A Utajuaje kama unachoangalia ni filamu ya kibongo!!!!

UTAJUAJE KUWA UNACHOKIANGALIA NI FILAMU
YA KIBONGO?
-Mlinzi wa Getini lazima awe chizi
-Mtu yupo kijijini, maisha magumu ana Wave
kichwani.
-Kama bosi atakuwa na kampuni basi ni lazima
itakuwa ya Clearing and Forwading au ya uuzaji
Magari.
-Lazima waende Kununua nguo.
-Jambazi lazima avae koti lefu jeusi na Miwani.
-Mtu akichapwa kofi huangukia kwenye kochi
ama kitandani.
-Actress huwa hawapiki hata chai.
-Kwa mdada akiishi maisha ya kitajiri lazima
avae nguo inayoishia mapajani.
-Actress even after 5 yeas utakuta staili ya
nywele na rangi za kucha ni zile zile.
-Anaweka Sumu alafu anaonja kama imekolea.
-Movie zote wapenzi huitana Baby..
-Main actor wote ni wafanya biashara na lazima
wataongelea mizigo kutoka bandarini.
-Wakinywa Soda basi lazima wabakishe.

soma zaidi kuhusu Utajuaje kama unachoangalia ni filamu ya kibongo!!!!

A Chezea mgeni ww.!!!

Hata kama ni Mgeni this is too much.
Mwenyeji: Karibu mgeni karibu ukae,utapenda chai au soda?
Mgeni: Nipe nianze na soda wakati chai inachemka.
Mwenyeji: Utakunywa fanta au sprite?
Mgeni: Nipe fanta wakati sprite inapoa.
Mwenyeji: Utakunywa na keki au mkate?
Mgeni: Nipe keki mkate nitanywea chai ikishachemka.
Mwenyeji: Utapendelea ndiz au machungwa,
Mgeni: Nipe machungwa ndizi ntakula na wali
mchana.
Chezea mgeni ww.!!!

soma zaidi kuhusu Chezea mgeni ww.!!!

A Baada ya walevi wawili kuokota kioo hiki ndicho kilifuata

Walevi wawili waliokota kioo, mlevi wa 1 akaangalia muda mrefu kisha akasema "hii sura sio ngeni machoni mwangu sema jina tu silikumbuki..! !!

soma zaidi kuhusu Baada ya walevi wawili kuokota kioo hiki ndicho kilifuata

A Huyu dogo nimsaidieje??

Nimekutana na dogo mmoja hivi hapa analia,namuliza analia nin??ananambia ''ALIPEWA MIA TANO ZIPO MBILI,MIA TANO MOJA YA NYANYA na MIA TANO NYINGINE YA VITUNGUU sasa KAKOSEA KAZICHANGANYA HAJUI TENA IPI NI YA NYANYA na IPI NI YA VITUNGUU!!!
.
.
NA PESA ZOTE ANAZO KAZISHIKA MKONONI,

soma zaidi kuhusu Huyu dogo nimsaidieje??

A Ni wazo tuu!

```Wazo la leo
"Siyo watu wote wanaokuuliza kwamba watoto hawajambo,wanakuuliza kwa nia nzuri,wengine wanaulizia watoto wao waliozaa na mkeo.duh!! tutafika kwel`πŸ™†πŸ™†πŸ™†πŸ™†πŸƒπŸƒπŸƒ

soma zaidi kuhusu Ni wazo tuu!
happy-spring-smiley-emoticon.gif

Posti za sasa za kuchekesha

A Hii sasa kali kweli kweli! Kisingizio barafu

Wazazi wengine wanaandika *MBWA​MKALI* kwenye geti lao kama binti wao ana miaka 18..

soma zaidi kuhusu Hii sasa kali kweli kweli! Kisingizio barafu

A Angalia huyu mwalimu alichokifanya

*Mwalimu aliingia darasani akiwa amechoka kinoma
akawambia wanafunzi. 'leo tutajifunza kipindi cha
dini " wanafunzi wakiwa wanajiandaa ili kuendelea
na kipindi mwalimu akajiegesha kwenye kiti klichokua
karibuu yake baada ya dakika kadhaa mwalimu alipitiwa
na usingizi, ghafla alingia mkurugenzi na
kusimama pembeni mwa kile kiti alichokalia mwalimu
ghafla kmya kikatawala darasani kiasi cha kunfanya
mwalimu ashtuke usingizini aliamka huku akipiga
miayo alpotupa jicho pembeni alimuona mkurugenzi
kasimama pemben! akiwa anababaika alifungua
kinywa na kusema ' Hivi ndivyo walivyolala wanafunzi
wa YESU walipokua wakimsubli kule mlimani, je
kuna mwenye swal? mkurugeni pale alipokua
akapiga makofi na kumsifia mwalimu kwa kufundisha
kwa vitendo.

soma zaidi kuhusu Angalia huyu mwalimu alichokifanya

A Kichekesho cha babu

BUBU MMOJA ALIULIZWA JINA
LAKE.
AKAJIBU KWA ISHARA: AKASHIKA
KOO
NA uume wake. MKALIMANI
AKASEMA
"HUYU ANAITWA KO MBO".
AKAULIZWA
UNAKAA WAPI. BUBU AKAVUA
NGUO NA
KUONYESHA sehemu yake ya tolea
aja kubwa MKALIMANI AKASEMA
"HUYU
ANAKAA HUKO KUNDUCHI".
AKAULIZWA
KWENU WANAONGEA LUGHA GANI.
BUBU
AKASHIKA KISU NA AKAMSHIKA
DADA
MMOJA SEHEMU ZA SIRI, DADA
AKAWA
MKALI NA KUTAKA KUPIGANA NA
BUBU. MKALIMANI AKASEMA
"HAPANA DADA
HUYU ANA MAANA HUKO KWAO
WANAONGEA KISUKUMA".

soma zaidi kuhusu Kichekesho cha babu

A Tabia za wachepukaji

WACHEPUKAJI WENGI WANATABIA HIZI
1.Hachezi mbali na simu yake kila wakati.
2.Inbox na sending items hufutwa kila
wakati.
3.Ukimuomba simu yake ghafla lazima
akwambie hebu
kwanza…….
4. Kamwe haiiti always vaibration.
5. Namba nyingi ha save.
6. Kuna simu hapokei hata
iweje….anapenda sms zaidi
7.Majina mengi kwenye simu yameseviwa
kwa majina ya
kufikirika.
8.Muda mwingi ni mtu wakujihami.
9.Anapenda password na anabadili mara
kwa mara.
10.Akiazima simu yako, akitumia tu
anafuta dial no
haraka.
11.Always yuko na simu…..hadi bafuni
ikibidi.
12. Anajazba ukimuuliza chochote kuhusu
simu….anajishtukia.
13. Akiwa anachati anakuangalia mara kwa
mara
kiwiziwizi
14. Hana jeuri ya kukuweka profile picture
na akikuweka
humalizi masaa anakudampu huko
Hapa kuna ukweli asilimia millioni moja
kabisa
Share na washikaji zako😜😜😜😜😜

soma zaidi kuhusu Tabia za wachepukaji

A Huyu Jamaa kawaeeza polisi kweli

Et jamaa kawekwa jela kwa kosa la kupoteza mamiilion.ya kampun akiwa gerezan babayake alituma barua
Ikisema yan.mwanangu tumapata shida maana shamba halijalimwa na jatujii litalimwaje na msimu ndio huo nataman.ungekuwepo ningepata msaada wa kulimiwa hili shamba

soma zaidi kuhusu Huyu Jamaa kawaeeza polisi kweli

A Mkwe kazua mpya, Hii dunia ina mambo sana

Mama mkwe alimuuliza mkwewe "binti" samahani mbona mtoto hajafanana na mwanangu kabisa?

soma zaidi kuhusu Mkwe kazua mpya, Hii dunia ina mambo sana

A Baada ya walevi wawili kuokota kioo hiki ndicho kilifuata

Walevi wawili waliokota kioo, mlevi wa 1 akaangalia muda mrefu kisha akasema "hii sura sio ngeni machoni mwangu sema jina tu silikumbuki..! !!

soma zaidi kuhusu Baada ya walevi wawili kuokota kioo hiki ndicho kilifuata

A Kilichotokea baada ya mzungu na mbongo kukaa siti moja, bongo wasanii wengi

Mzungu akamdharau sana Mbongo nakujiona anajua kila kitu duniani!,
Akamwambia Mbongo waulizane maswali na Mbongo akishindwa anatoa sh.500 na endapo yeye atashindwa atatoa 100,000/=.
Mzungu akauliza ni nchi ipi ilishindwa kwenye vita kuu ya kwanza ya Dunia?
Mbongo akatoa 500 kuashiria hajui.

soma zaidi kuhusu Kilichotokea baada ya mzungu na mbongo kukaa siti moja, bongo wasanii wengi

A Mke anamwambia mme wake kuwa angetamani mme wake awe tajiri cheki alichojibiwa

mke; mme wangu ungekuwa tajiri ningefurahi
mimi; kwa nini?
mke; ungekuta na sisi tuna gari nzuri hatutembeu kwa mguu
mimi; ah wap,unadhani ningekuwa tajiri ningekuwa na wewe?ungekuta natoka na kina wema,zari…
😁😁😁
*naona anakusanya nguo zake itakuwa anaenda kufua*

soma zaidi kuhusu Mke anamwambia mme wake kuwa angetamani mme wake awe tajiri cheki alichojibiwa

A Huu ndio uhondo na raha ya kupanda daladala wajameni

Wasiopanda dalaladala wanakosa uhondo wa kauli hizi
1. nitakupa
2. Atapewa mbele
3. Hujapewa mbele?
4. Utapewa nyuma
5. Nitakupa nikikaa vizuri
6. Ngoja isimame nikupe

soma zaidi kuhusu Huu ndio uhondo na raha ya kupanda daladala wajameni

A Chezea paka wewe, Angalia kilichomkuta huyu na paka wake

Jamaa alichukua paka wake na kwenda kumtupa
mbal,aliporudi nyumban alimkuta paka
amekwisharudi,jamaa alikasirika sana.

soma zaidi kuhusu Chezea paka wewe, Angalia kilichomkuta huyu na paka wake

A Mlevi kazua tafrani, angalia alichokifanya hapa

MLEVI mmoja aliingia baa akavuta kiti na kukaa mhudumu akatokea kumsikiliza.
MHUDUMU: Nikusaidie nini?
MLEVI: Eeh! nipe bia ya baridi kisaha wasikilize wote waliokaa hapa, wape bia na wao maana sipendi kunywa pombe wengine wananiangalia
Akaja mhudumu wa jikoni "nikusaidie nini?"

soma zaidi kuhusu Mlevi kazua tafrani, angalia alichokifanya hapa

A Ameniomba nimfungulie akaunt facebook cheki nilichomjibu

Leo nimechoka zangu alafu shangazi amekuja anataka nimuunganishe facebook. Imebidi nimwambie
lazima awe na picha passport size 4 kwaajili ya kuweka profile picture, barua kutoka kwa afisa mtendaji na Atm card ya nmb bank. Alafu awe na marefa wanne ambao wamekuwa facebook for more than 3 years. Amesema
hataki tena kujiunga fb!πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
*Saa ivi niko zangu nimelala naendelea kupunguza uchovu*

soma zaidi kuhusu Ameniomba nimfungulie akaunt facebook cheki nilichomjibu

A Eti hili ni la kweli?

Ukiona DEMU anaringa anajiona MZURI.
Mpe MAJI akanawe uso na sabuni alafu ndio
muendelee na maongezi..
Uone atakavyobadilika Kama NDEGE PORI.

soma zaidi kuhusu Eti hili ni la kweli?
miss-you-puppy-smiley-emoticon.gif

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg

Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10

Jipatie πŸ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha MbogaπŸŒΏπŸ… kwa Tsh 2500/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

matikitijj.jpg

Linafundisha ulimaji wa matikiti

Jipatie Jarida la Kilimo Bora cha Matikiti kwa Tsh 0/= (Bure) 0/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete