Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha ๐Ÿ‘‹Mbinu za Kilimo Boraโœ” Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… kwa Tsh 1999/= tuu!. Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10.
<<Bofya hapa Kuoda>> Kizuri

.

Dongo kwa wanawake

IMG-20160511-WA0001.jpg

Toa maoni yako kuhusu Dongo kwa wanawake…

Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha ๐Ÿ˜‚Vichekesho Vikuu Vikali ๐Ÿ‘300+โœ” kwa Tsh 1999/= tuu!. Kina kurasa 270 zenye picha na vichekesho 300+.
<<Bofya hapa Kuoda>> Kizuri

.

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg

Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha ๐Ÿ‘‹Mbinu za Kilimo Boraโœ” Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… kwa Tsh 1999/= tuu.

jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

Posti nyingine za kuchekesha

A KICHEKESHO: Ukiona masikini Kachinja kuku

ukiona masikin kachinja kuku basi kat ya kuku au yeye kuna mmoja atakua mgonjwa ๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†

soma zaidi kuhusu KICHEKESHO: Ukiona masikini Kachinja kuku

A Maisha ya Pwani ni Shidaaaaah

๐Ÿ˜†๐Ÿ˜† ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ Jamaa kagombana na mkewe, akasusa kula๐Ÿฝ๐Ÿจ kurudi kazini kamkuta mkewe amevaa kanga imeandikwa ukisusa wenzio wala ilipofika asubuhi mke akavaa kanga imeandikwa ukitoka ๐Ÿšถ๐Ÿšถmwenzio anaingia๐Ÿ’ƒ๐Ÿ’ƒ

soma zaidi kuhusu Maisha ya Pwani ni Shidaaaaah

A Ukiwa na Mtoto huyu! una hasara.

Alipelekwa Hospitali na baba yake, baada ya vipimo Doctor akawa anamuandikia dawa, baba yake akatoka nje kuongea na cm.

soma zaidi kuhusu Ukiwa na Mtoto huyu! una hasara.

A Wazo la jioni hii

๐Ÿ“ขWAZO LA JIONI HII ๐Ÿ“ข

KAMA MWAKA JANA ULIPIGA HATUA NA HUJAFIKIA MALENGO MWAKA HUU PIGA MSAMBA๐Ÿ˜

soma zaidi kuhusu Wazo la jioni hii

A Tunangoja treni

Dalali aliwatafutia jamaa chumba Buguruni karibu na reli, nyumba nzuri sana. Jamaa na mkewe wakahamia kwa furaha, lakini furaha yao iliisha walipokuja gudundua nyumba ile iko karibu mno na reli treni ikipita mpaka kitanda kinacheza.

soma zaidi kuhusu Tunangoja treni

A Ticha katangaza test

Ticha katangaza test , Akatoa Masharti; Ukiandika jibu hamna kufuta au kukata.

soma zaidi kuhusu Ticha katangaza test

A SMS Mafua ndiyo hii

JE UMESHAWAHI KUONA SMS MAFUA?
Cheki hii hapa……..


"Mabo dugu yagu mziba? Bwada nasubuliwa sada na bafua baka dashindwa kuadika beseji do hayo dugu yagu.
Diobeeni dipone
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Hapana Chezea
Bafua

soma zaidi kuhusu SMS Mafua ndiyo hii

A Huyu mama kazidi sasa

*Eti kuna mkaka alitembelewa na mama yake mzazi. Wakiwa sebuleni yeye, mama na mke wake, mke wake akaanza kuonekana tofauti kama vile anajiskia vibaya. Akaenda chumbani. Baada ya muda mfupi yule mkaka akamfuata. Wakakaa sana huko kisha mkaka akarudi sebuleni kuendelea kuongea na mama yake. Lakini zipu ya suruali yake ilikuwa wazi. Mama akamuuliza, mkeo anaendeleaje? Akamuambia, anajisikia vzr sasa. Nimempa panadol. Mama akatabasamu na kumwambia mwanaye, sawa. Lakini siku nyingine ukishatoa panadol ukumbuke kufunga pharmacy*๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

soma zaidi kuhusu Huyu mama kazidi sasa

A Angalia jamaa alivyouweza huu mchepuko wake

Kuna mchepuko nilimtumia nauli jana ili aje,.kwang sasa leo kaniambia eti " nimesahau ile line yenye M-pesa home plz nitumie tena kwa tigo mpenz""!! Me nikajifanya chizi nikatuma Kule kule kwenye voda (aliosema kaacha home) Nikatuma huko message ivi "nikuongezee Sh. Ngapi tena mpenz..!!" Akanjbu "elfu 20,000 tu mpenzi" Mtuhurumie jamani ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

soma zaidi kuhusu Angalia jamaa alivyouweza huu mchepuko wake

A Ujinga wa ndoto ndio huu

๐Ÿ‘‰Ujinga wa ndoto ndiyo huu
โ€ขโ€ขUtaota umeokota dolla ukiamka empty…
โ€ขโ€ขUtaota umeokota dhahabu ukiamka kitandani patupu daadeeki OTA Sasa UMEKOJOA…..
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

soma zaidi kuhusu Ujinga wa ndoto ndio huu
big-dancing-banana-smiley-emoticon.gif

Posti za sasa za kuchekesha

A MLEVI NA MCHUNGAJI WAMEKUTANA

MCHUNGAJI; "Unakunywa bia!?
MLEVI; "Ndio.
MCHUNGAJI; "Kwa siku unakunywa bia ngapi!?
MLEVI; "Nakunywa bia tano!
MCHUNGAJI; "Bia moja bei gani!?
MLEVU; "2500/
MCHUNGAJI; "Ulianza lini kunywa bia!?
MLEVI; "Miaka 18 iliyopita!
MCHUNGAJI; "Kwa hiyo kwa siku unatumia zaidi ya 10,000??
MLEVI; "Ndio!
MCHUNGAJI; "Kama u gekuwa unatunza hiyo pesa 10,000 kwa siku leo hii si ungekuwa na Range Rover!?
MLEVI; "Samahani, naweza kukuuliza swali!?
MCHUNGAJI; "Uliza!
MLEVI; "Unakunywa bia!?
MCHUNGAJI; "Hapana!
MLEVI; "Nionyeshe Range Rover yako!
MCHUNGAJI; "akasepa"

soma zaidi kuhusu MLEVI NA MCHUNGAJI WAMEKUTANA

A Neno moja kwa dogo

Muda wa kwenda nyumbani ulikuwa umefika, mwalimu
akasema: yeyote atakaye jibu swali langu lolote kwa usahรฌhi ataondoka asiye jibu atabaki.
Dogo mmoja akatupa begi nje ya dirisha.
Mwalimu akauliza nani katupa ilo begi nje?
Dogo akajibu fasta mimi. Akafungua mlango akaenda kwao.

soma zaidi kuhusu Neno moja kwa dogo

A Kilichotokea Leo mahakamani

Leo nimeenda mahakamani, mara judge akasema..
Order! Order…
Mimi na kiherehere changu nikasema.. Chapati .. Maziwa na ovacado tatu …
Nimewekwa kwa karoom kengine hapa kanagiza..
i think wananiandalia chapati
๐Ÿ˜€๐Ÿ˜๐Ÿ˜€๐Ÿ˜๐Ÿ˜€๐Ÿ˜๐Ÿ˜€๐Ÿ˜๐Ÿ˜‚

soma zaidi kuhusu Kilichotokea Leo mahakamani

A Haya ndiyo madhara ya kulala kanisani

HAYA NDIO MADHARA YA KULALA KANISANI
Tukiwa kanisani mdada alikuwa amelala , akaamka akasikia Pastor anasema
" SIMAMA"
Yule dada akasimama akashangaaa kanisa zima linamtizima kwa mshangao akiwemo mumewe, akaangalia kanisa zima akashtuka kujiona yeye peke yake ndiye aliesimama
Pastor akaendelea vizur endelea kusimama, tumepata mmoja hadi sasa aliyesimama narudia kwa mara ya mwisho kama hujasikia vizuri
" kama wew umewahi kumsaliti au bado unasaliti ndoa yako SIMAMA"
Binti akazimia

soma zaidi kuhusu Haya ndiyo madhara ya kulala kanisani

A Baada ya mwanamke kukataa kufungua mlango angalia kilichomkuta

Walevi hatupendagi ujinga kabisa… Nyumba ya mlevi mmoja nje kuna shimo kubwa la maji bila mfuniko. Siku moja karudi usiku kalewa tooooop, mambo yakawa hivi:

soma zaidi kuhusu Baada ya mwanamke kukataa kufungua mlango angalia kilichomkuta

A Huyu chizi kazidi sasa

Chizi kakaa ukingoni mwa bahari analia kwa masikitiko na huku kakamata kijiko cha chai. Mwezake akamuuliza mbona unalia mwenzangu. Chizi akajibu nimetia vijiko vitatu vya sukari baharini, kila nikionja bado ina chumvi. Mwenzake akacheka sanaaaaaa akamwambia. Hujakoroga!!!!๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

soma zaidi kuhusu Huyu chizi kazidi sasa

A Bili ilivyomchanganya MASSAWE.!

MASSAWE alienda na marafiki zake bar kunywa, baada ya kumaliza kutumia akaletewa bili kama ifuatavyo:
Manka 35,000
Marieta 20,000
Kekuu 30,000
Kitime 15,000
Kinabo 10,000
TOTAL 110,000/=
MASSAWE akaicheki akasema "Wote nitawalipia lakini huyo "TOTAL" Yesuu simlipii.
Kwansa anamiliki sheli kibao sa mafuta hapa bongo. Shensi taip ! Na amekunywa nyingi kuliko wote alipe mwenyewe…

soma zaidi kuhusu Bili ilivyomchanganya MASSAWE.!

A Angalia kile kitabia cha kufuta namba kwenye simu kilivyomponza huyu jamaa

Jana nilijipa kazi ya kufuta vitu visivyo na umuhimu kwenye sm yangu. Katika futa futa si nimefuta namba ya bosi wangu. Halafu boss mwenyew wa kike. Mida ya Saa mbili usiku nikawa chumbani kwangu. Mara simu รฝรครฑgรน ikawa inaita. Kucheki namba ngeni. Nikapokea baada ya salamu. Meโ†’nani mwenzangu?? Bossโ†’we hunijui me ?? Meโ†’usinijbu swali kwa swali Nita kublacklist sasa hiv. Sipendagi ujinga.. Kwa sasa nazurura tu mtaani na roba langu La machupa

soma zaidi kuhusu Angalia kile kitabia cha kufuta namba kwenye simu kilivyomponza huyu jamaa

A Mhindi kwenye mtihani wa kiswahili anaambiwa amalizie methali:

Mhindi kwenye mtihani wa kiswahili anaambiwa amalizie methali:
(a)Nyani haoni…..valisa miwani!
(B)Debe tupu….weka dengu!
(c)Masikini akipata….iko acha iba!
(d)Penye kuku wengi…chinja bili,tatu!
(e)Asiyesikia la mkuuu….peleka yeye polisi!
(f)Penye wengi……iko kutano ya chadema!

soma zaidi kuhusu Mhindi kwenye mtihani wa kiswahili anaambiwa amalizie methali:

A Tunangoja treni

Dalali aliwatafutia jamaa chumba Buguruni karibu na reli, nyumba nzuri sana. Jamaa na mkewe wakahamia kwa furaha, lakini furaha yao iliisha walipokuja gudundua nyumba ile iko karibu mno na reli treni ikipita mpaka kitanda kinacheza.

soma zaidi kuhusu Tunangoja treni

A MASWALI MAGUMU YA WATOTO...!!!

Mtoto: Mama, hivi kabla hujanizaa uliniona!?
Mama: Hapana mwanangu sijakuona.
Mtoto: Kwahiyo ulivyonizaa ulijuaje kwamba ni mimi…!??

soma zaidi kuhusu MASWALI MAGUMU YA WATOTO...!!!

A Udocta noma!!

Dokta alikuwa anakwenda kuwinda hivyo akamuachia majukumu assistant wake Jason.
Dokta: "Jason nakwenda kuwinda hivyo majukumu yote ni yako na angalia wagonjwa wote!"
Jason: "Ndio mkuu!"
Baada ya kurudi dokta akamuuliza vp mambo yalikwendaje kwa Jason..
Jason: " Nliwashughulikia wagonjwa wa3! Wa1 kichwa kilikuwa kinamuuma nikampa panadol"
Dokta: "Safi sana na wapili?"
Jason: "Wa2 alikuwa anaumwa na 2mbo na kama linavuruga alisema, nikampa flagyl"
Dokta: "Bravo, wee safi sana na wa3 je?
Jason: "Dokta nlikuwa nimekaa ghafla mwanamke akaingia na akavua nguo zote akabaki mtupu na akalala kwenye meza. Akapanua miguu na kupiga kelele nisaidie dokta kwa miaka mi5 sijamuona mwanaume!
Dokta: "Mungu wangu na ukafanyaje sasa?"
Jason: "Nilimuwekea dawa ya matone kwenye macho yake!"

soma zaidi kuhusu Udocta noma!!

A Angalia anachokisema Madenge sasa

MWALIMU kaingia darasani na kusema. "Wanaojijua wajinga wasimame".

soma zaidi kuhusu Angalia anachokisema Madenge sasa
happy-spring-smiley-emoticon.gif

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg

Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10

Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha ๐Ÿ‘‹Mbinu za Kilimo Boraโœ” Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… kwa Tsh 1999/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

vichekesho.jpg

Kina kurasa 270 zenye picha na vichekesho 300+

Jipatie ๐Ÿ“•Kitabu cha ๐Ÿ˜‚Vichekesho Vikuu Vikali ๐Ÿ‘300+โœ” kwa Tsh 1999/= tuu.
jua%20zaidi%2C%20dont%20delete

.

pink-kitty-purring-hug-smiley-emoticon.gif
happy-bunny-smiley-emoticon.gif