πŸ˜‚Blog ya Picha Kali😁

.

Angalia huyu mtoto alichomjibu baba yake, Ungekua wewe ndio huyu baba ungefanyaje?


IMG-20160227-WA0009.jpg

Angalia huyu mtoto alichomjibu baba yake, Ungekua wewe ndio huyu baba ungefanyaje?


πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

πŸ“Nini MaoniπŸ’­ yako Kuhusu Angalia huyu mtoto alichomjibu baba yake, Ungekua wewe ndio huyu baba ungefanyaje?? Niandikie hapaπŸ‘‡
Add a New Comment
or Sign in as Wikidot user
(will not be published)
- +

.

πŸ“· Picha Bomba kwa sasaπŸ‘‡

P.gif
Kichekesho%20Kipya Kijitabu cha Kilimo Bora cha Hoho Kilimo cha hoho kimeelezewa πŸ‘‰Soma zaidiKizuri

.

.

Melkisedeck%20Shine.gif

Mimi ni Melkisedeck Shine Mmiliki, Mwandishi /Mhariri.Soma%20Zaidi.gif

.

Wasiliana nami;

Kwa maoni, ushauri, nyongeza na hata salamu

Jina lako
Mawasiliano
Andika namba yako ya simu
Mahali unapotoka
Email
Ujumbe wako
Uwe Huru. Ujumbe huu ni siri yangu na wewe.

ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES | CONSULT ME


images-23.jpeg

"Sio kila kizuri ni chema, lakini kila chema ni kizuri. Uzuri wa chema ni wema wake.."