flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Rafiki yangu,

DORCASS NSHASHUKU.

T.gif

Kila niangaliapo simu yangu natamani nione Meseji yako na kila ninapotembea natamani kukutana na wewe. Nimekumisi sana rafiki yangu.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Rafiki yako,

JOSEPH FAUSTINE NGANDU.

09 Oct 2019 16:09

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili DORCASS NSHASHUKU asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama JOSEPH FAUSTINE NGANDU alivyomwandikia DORCASS NSHASHUKU.