flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Ndugu yangu,

Bernard Tuyikorere.

T.gif

Kila niangaliapo simu yangu natamani nione Meseji yako na kila ninapotembea natamani kukutana na wewe. Nimekumisi sana ndugu.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Ndugu yako,

Genessin Manirishura.

15 Mar 2019 20:01

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili Bernard Tuyikorere asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama Genessin Manirishura alivyomwandikia Bernard Tuyikorere.