flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Mke Wangu,

Sharifa.

T.gif

Kila niangaliapo simu yangu natamani nione Meseji yako na kila ninapotembea natamani kukutana na wewe. Nimekumisi sana Mpenzi.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Mke Wako,

Jumane maurid nvuon.

11 Apr 2019 21:22

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili Sharifa asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama Jumane maurid nvuon alivyomwandikia Sharifa.