flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Kipenzi Changu,

BYERA.

T.gif

Kila niangaliapo simu yangu natamani nione Meseji yako na kila ninapotembea natamani kukutana na wewe. Nimekumisi sana Mpenzi.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Nikupendaye,

AMO YOU'RE HUSBAND.

13 Mar 2019 18:27

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili BYERA asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama AMO YOU'RE HUSBAND alivyomwandikia BYERA.