flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Kipenzi Changu,

Anna Do.

T.gif

Kila niangaliapo simu yangu natamani nione Meseji yako na kila ninapotembea natamani kukutana na wewe. Nimekumisi sana Mpenzi.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Kipenzi Chako,

Mussa Edson Tandari.

11 Jul 2019 18:33

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili Anna Do asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama Mussa Edson Tandari alivyomwandikia Anna Do.