flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Kipenzi Changu,

Happy Mkoma.

T.gif

Nisamehe Mpenzi wangu, naomba unipe nafasi tena katika Moyo wako. Nimeteleza tuu lakini nakupenda.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Nikupendaye,

Machumu Robert.

17 Mar 2019 05:29

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili Happy Mkoma asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama Machumu Robert alivyomwandikia Happy Mkoma.