flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Kipenzi Changu,

mwanaima diwani ramadhani mlacha.

T.gif

Nisamehe Mpenzi wangu, naomba unipe nafasi tena katika Moyo wako. Nimeteleza tuu lakini nakupenda.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Mke Wako,

hamisi salimini msangi.

16 Mar 2019 15:48

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili mwanaima diwani ramadhani mlacha asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama hamisi salimini msangi alivyomwandikia mwanaima diwani ramadhani mlacha.