flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Kipenzi Changu,

Viddelys natembea.

T.gif

Nimetambua kosa langu Mpenzi, Naomba unisamehe. Mimi sio Malaika sijakamilika.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Kipenzi Chako,

Japhet dumbo baya.

16 Mar 2019 10:30

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili Viddelys natembea asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama Japhet dumbo baya alivyomwandikia Viddelys natembea.