flower.jpg
dancing-rose.gif

Kwa Mpendwa,

TAYSON MNYETAGE.

T.gif

Nisamehe sana Mpenzi wangu, Laiti ungejua ninavyojitahidi kukupendeza ungenihurumia.

love-song-smiley-emoticon.gif

Ni Mimi Mke Wako,

ocktavian joseph mnyetage.

14 Mar 2019 13:13

medium.jpg

Usisahau Kushare/kumtumia kwenye mitandao ya kijamii hapa chini ili TAYSON MNYETAGE asome Ujumbe wako

ANDIKA UJUMBE MPYA

Bofya ANDIKA UJUMBE MPYA kumuandikia na wewe Mtu wako Ujumbe kama ocktavian joseph mnyetage alivyomwandikia TAYSON MNYETAGE.