.

misaadas.gif

๐Ÿ‘‰ Tiba kwa kutumia maji๐Ÿ‘‡โœ”

IMG_20170703_130425.jpg

Imehaririwa na; Melkisedeck Leon Shine. Tarehe 24 Mar 2016 09:21. [Legal & Authority]


Tiba kwa kutumia maji

โญ•Tiba kwa kutumia majiโญ•
๐Ÿ’ง๐Ÿ’ง๐Ÿ’ง๐Ÿ’ง๐Ÿ’ง๐Ÿ’ง๐Ÿ’ง๐Ÿ’ง๐Ÿ’ง

Hamuwezi kuamini! maradhi mengi Mwenyezi Mungu amejaalia tiba yake ni kunywa maji, shukrani zote ni zake..

Umoja wa Matabibu wa Japan wametangaza utafiti wao wa kutibu maradhi kwa maji na matokeo yake yamefanikiwa kwa aslilimia 100, kwa maradhi yafuatayo:
kichwa, presha, anaemia (upungufu wa damu) ugonjwa wa viungo, kupooza, kuzima kwa moyo, kifafa,unene, kikohozi, kuumwa koo, pum, kifua kikuu,uti wa mgongo, na mradhu yeyote yanayohusiana na njia za mkojo, asidi nyingi,kufunga choo,na maradhi yote yanayohusiana jicho, sikio na koo, pia kwa wanawake wasiopata ada ya mwezi kwa mpangilio

โ–ถNjia ya kutibu kwa majiโ—€

Amka mapema asubuhi kila siku na kunywa glasi nne(4) za maji, glasi ya kiasi cha mil 160. Kunywa wakati tumbo halina kitu na wala usile wala usinywe kabla ya kupita dakika 45 , na usile wala usinywe masaa mawili yanayofuatia chakula
๐Ÿ‚๐Ÿ‚๐Ÿ‚๐Ÿ‚๐Ÿ‚๐Ÿ‚๐Ÿ‚๐Ÿ‚๐Ÿ‚

Kuna baadhi ya watu au wagonjwa na wazee hawataweza kunywa glasi nne za maji kwa wakati mmoja, hawa wanaweza wakaanza kidogo kidogo huku wakiongeza kunywa mpaka wafikie kiwango kilichopendekezwa kwa wakati mfupi
โญโญ ๐Ÿค๐Ÿค๐Ÿค๐Ÿค โญโญ

Na matokeo yamethibiti kwamba tiba ya maji imeleta ponya na maradhi yafuatayo kwa muda maalum kama inavyoonyeshwa hapa chini:
๐Ÿ”นmaradhi ya sukari siku 30
๐Ÿ”นkupanda presha siku 30
๐Ÿ”นmatatizo ya tumbo siku 10
๐Ÿ”นsaratani mbali mbali miezi 9
๐Ÿ”นkifua kikuu na uti wa mgongo miezi 6
๐Ÿ”นkufunga choo siku 10
๐Ÿ”นmatatizo ya njia za mkojo na figo siku 10
๐Ÿ”นmatatizo ya pua, sikio na koo siku 20
๐Ÿ”นmatatizo ya ada za mwezi kwa wanawake siku 15
๐Ÿ”นmatatizo mbali mbali ya moyo siku 30
๐Ÿ”นmaumivu ya kichwa siku 3
๐Ÿ”นanaemia(upungufu wa damu) siku 30
๐Ÿ”นunene miezi 4
๐Ÿ”นkifafa na kupooza miezi 9
๐Ÿ”นmatatizo ya kuvuta pumzi miezi 4

Isambazeni huenda wakafaidika wengine na faida kuenea kwa watu… Nawatakia afya na raha kwenu nyote kwa uwezo wa Mwenyezi Mungu.

๐Ÿ’Ž๐Ÿ’Ž

Usisahau kushare posti hii Kwenye Mitandao ya Kijamii

tafuta-rafiki.gif

.

.

.

Melkisedeck%20Shine.gif

b.gif

Mimi ni Melkisedeck Shine Mmiliki, Mwandishi /Mhariri.Soma%20Zaidi.gif

.

Wasiliana nami;

Kwa maoni, ushauri, nyongeza na hata salamu

Jina lako
Mawasiliano
Andika namba yako ya simu
Mahali unapotoka
Email
Ujumbe wako
Uwe Huru. Ujumbe huu ni siri yangu na wewe.

ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES | CONSULT ME


images-10.jpeg

"Je wajua maelfu ya watu hutembelea blog hii kila mwezi.๐Ÿ˜ƒ Kuwa miongoni mwao na wewe kwa kutembelea blog hii kila siku.."