πŸ‘‰ Jinsi ya kujisaidia unapopatwa shambulio la moyo ukiwa pekeyakoβœ…

Melkisedeck

Msomaji wangu mpendwa, asante kwa kuendelea kupenda kutembelea blog hii. Baada ya kukuandalia makala kuhusu;

Leo nimekutayarishia makala kuhusu Jinsi ya kujisaidia unapopatwa shambulio la moyo ukiwa pekeyako.

Jinsi ya kujisaidia unapopatwa shambulio la moyo ukiwa pekeyako

Tafadhali chukua walau dk 2 kusoma hii:

1. Chukulia ni muda wa saa 1:25 jion unarudi nyumbani peke yako, baada ya kazi ngumu zusizo za kawaida ofisini.

2. Umechoka sana, una hasira na umechanganikiwa.

3. Ghafla unajisikia maumivu makali kifuani yanaelekea mkononi na hata kwenye Taya. Upo umbali wa kama km5 tu kufika Hospitali iliyo karibu na kwako.

4. Bahati mbaya hujui kama utaweza kufika kwa vunavyojisikia.

5. Ulishafundishwa kumfanyia mtu CPR, lkn aliyekufundisha hakuwaambia unaweza kujifanyia mwenyewe.

6. JINSI YA KIJUSAIDIA UNAPOPATWA NA SHAMBULIO LA MOYO UKIWA PEKE YAKO.
Kwa kuwa watu wengi hupatwa na Shambulio la Moyo wakiwa peke yao bila msaada wowote, mtu ambaye mapigo yake ya Moyo hayako sawa na anaanza kuhisi kuzimia, au zimebaki sekunde 10 tu kabla hajapoteza fahamu.

7. Hata hivyo, waathirika hawa wanaweza kujisaidia kwa kujikoholesha mfululizo. Avute pumzi ndefu kila anapojikoholesha, na kikohozi lazima kiwe cha ndani mfululizo mpaka makohozi yatoke ndani ya kifua.

Kikohozi hicho kiendelee mpaka utakapopata msaada au mpaka mapigo ya Moyo yarudi kawaida tena.

8. Pumzi ndefu hupeleka Oksijeni mapafuni na kikohozi kiubana Moyo na kufanya mzunguko wa Damu uendelee. Nguvu ya kikohozi ya kuubana Moyo pia inasaidia kurudisha ktk mapigo ya kawaida. Kwa njia hii, waathirika wa shambulio la Moyo wanaweza kufika Hospitali.


[PICHA YA SIKUπŸ‘‰] Madhara ya kulala na kuota ndo haya

πŸ™‰πŸ™‰πŸ™‰Usisahau kushare posti hii kuhusu; Jinsi ya kujisaidia unapopatwa shambulio la moyo ukiwa pekeyako.πŸ’―βœ” Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp, share wengine nao wafaidike!πŸ‘

Melkisedeck

Usisite kuniandikia maoni, mapendekezo au maswali kuhusu Jinsi ya kujisaidia unapopatwa shambulio la moyo ukiwa pekeyako hapa

Jina
Mahali ulipo
Email
Itatumika kukujibu
Ujumbe wako
VITUNGUU-3.jpg
Usikubali kupitwa na Jarida la kilimo bora cha vitunguu maji na vitunguu twaumu (swaumu). Linatoa elimu ya kulima vitunguu . πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaπŸ‘ˆ

🐼 Endelea kusoma kuhusu;-πŸ™‰

.

MBINU-YA-KILIMO-BORA-CHA-MBOGA.jpg
Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha MbogaπŸŒΏπŸ… Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

jarida-la-kilimo-bora-cha-kabichi.jpg
Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Kabichi Linafundisha kulima kabichi πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

.

hoho.jpg
Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Hoho Kilimo cha hoho kimeelezewa .
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

vichekesho.jpg
Kichekesho%20Kipya Usikose πŸ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+βœ” Kina kurasa 270 zenye pichaπŸ“· na vichekeshπŸ˜‚ zaidi ya 300πŸ’¨.
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

jarida-la-kilimo-bora-cha-kabichi.jpg
Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Kabichi Linafundisha kulima kabichi .
πŸ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

.

.

Melkisedeck

Habari msomaji wangu…?
Jina langu ni Melkisedeck Leon Shine Mwendeshaji wa blog hii.

Karibu Katika Blog yangu ya AckySHINE mahali pa kusoma makala kuhusu mada mbalimbali, vichekesho, picha, pamoja na videos

Unahakikishiwa kupata kitu kipya utakachopenda kila unapotembelea blog hii

Usisite kuniandikia maoni,mapendekezo au maswali hapa

Jina
Mahali ulipo
Email
Itatumika kukujibu
Ujumbe wako

Karibu tena kila wakati.

Nakutakia Pasaka njema

KUHUSU BLOG HII | MAWASILIANO | ABOUT AUTHOR | LEGAL GUIDELINES