Karibu AckySHINE.

Jisomee makala mpya za kila siku kuhusu ujasiriamali, mahusiano, afya, tekinolojia, dini n.k.

Burudika na vichekesho vipya vya kila saa, picha kali, bila kusahau videos bomba mpya za kila siku.

Pata huduma mbalimbali Kwenye Mtandao moja kwa moja kupitia eBook Shop, Maktaba, na huduma ya kutoa matangazo n.k

Maoni ya wasomajiโœ…

Kama umetoa maoni (umecomment) kwenye kurasa yoyote hapa ndipo pa kufwatilia maoni yako na ya watu wengine

From categories:
page 1123...next »
Dickson bundala (guest) 23 Aug 2017 05:36
in discussion Kurasa / Maoni » JINSI YA KUACHA KUJICHUA AU KUPIGA PUNYETO KWA WANAWAKE NA WANAUME

Tueleze ndugu inakopatikana tiba hiyo kwani watu tumekwisha kuwa mateja na tumeathirika sana ndugu.

by Dickson bundala (guest), 23 Aug 2017 05:36
Dickson bundala (guest) 23 Aug 2017 05:32
in discussion Kurasa / Maoni » JINSI YA KUACHA KUJICHUA AU KUPIGA PUNYETO KWA WANAWAKE NA WANAUME

Somo nzuri sana ndugu na yote uliyosema yanatokea kwa sisi tulioendekeza suala la kujichua, nini miaka isiyopungua kumi na sita sasa nafanya suala hili na limeniathiri sana na nimedhamiria kwa dhati yangu kuacha,lakini bado sijapata uhakika wa kupata dawa na kurudi katika hali yangu ya kawaida. Naomba msaada wako mtaalam wa kitiba.

by Dickson bundala (guest), 23 Aug 2017 05:32

Soma kuhusu kutotolesha Hapa >>


My name is Melkisedeck Shine Visit๐Ÿ‘‰ My Website | My Personal Blog

by AckyshineAckyshine, 21 Aug 2017 11:17
Bertha (guest) 21 Aug 2017 10:39
in discussion Kurasa / Maoni » Jinsi ya kufuga vizuri kuku wa kienyeji

Jinsi ya kutotolesha mayai kwa njia ya asili,naomba majibu

by Bertha (guest), 21 Aug 2017 10:39

Tatizo ni kuutumia utajiri huo Lebby


My name is Melkisedeck Shine Visit๐Ÿ‘‰ My Website | My Personal Blog

by AckyshineAckyshine, 21 Aug 2017 03:52
by AckyshineAckyshine, 21 Aug 2017 03:51
Lebby (guest) 20 Aug 2017 17:45
in discussion Kurasa / Maoni » Mambo muhimu kuyajua kuhusu nchi ya Tanzania

Hii nchi ni tajiri lakini watu wake masikini

by Lebby (guest), 20 Aug 2017 17:45
mussa (guest) 19 Aug 2017 20:44
in discussion Kurasa / Maoni » Kashindwa au vikwazo sio sababu ya kutofanikiwa

Ndugu nashukuru sana kwa kupata makala hi maan nimeona ninzuri san inanielimisha kuhusu ufugaji wa kuku , maana nami nimanza kufuga nakuoba msada wako katika ushauri kuhusu ufugaji

by mussa (guest), 19 Aug 2017 20:44

๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘Asante Christopher. Karibu tena


My name is Melkisedeck Shine Visit๐Ÿ‘‰ My Website | My Personal Blog

by AckyshineAckyshine, 19 Aug 2017 03:09
Christopher (guest) 18 Aug 2017 13:33
in discussion Kurasa / Maoni » Sababu ya Wasichana wengi kutoolewa ni hizi

thanks nimependa ujumbe wko.

by Christopher (guest), 18 Aug 2017 13:33
AckyshineAckyshine 18 Aug 2017 03:06
in discussion Kurasa / Maoni » Magonjwa ya zinaa na dalili zake

Nenda hospital kwa vipimo na Ushauri zaidi


My name is Melkisedeck Shine Visit๐Ÿ‘‰ My Website | My Personal Blog

by AckyshineAckyshine, 18 Aug 2017 03:06
AckyshineAckyshine 18 Aug 2017 03:04
in discussion Kurasa / Maoni » Magonjwa ya zinaa na dalili zake

Sio magonjwa yote ya kwenye sehemu za siri yanasababishwa moja kwa moja na ngono au kufanya mapenzi, magonjwa mengine yanatokana na kutokuwa msafi kwa mfano fangasi, muwasho, na Harufu.
Jaribu kuchunguza chanzo ni nini na utafute matibabu mapema.


My name is Melkisedeck Shine Visit๐Ÿ‘‰ My Website | My Personal Blog

by AckyshineAckyshine, 18 Aug 2017 03:04
AckyshineAckyshine 18 Aug 2017 03:03
in discussion Kurasa / Maoni » Magonjwa ya zinaa na dalili zake

Ni vyema ukatembelea kituo cha Afya kwa vipimo na Ushauri zaidi kabla ya kutumia Dawa


My name is Melkisedeck Shine Visit๐Ÿ‘‰ My Website | My Personal Blog

by AckyshineAckyshine, 18 Aug 2017 03:03

Jenny kaona hii ni fursa hii ๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜


My name is Melkisedeck Shine Visit๐Ÿ‘‰ My Website | My Personal Blog

by AckyshineAckyshine, 18 Aug 2017 03:00
AckyshineAckyshine 18 Aug 2017 02:58
in discussion Kurasa / Maoni » Matumizi ya mbaazi kama dawa

Bila shukrani.
Karibu tena


My name is Melkisedeck Shine Visit๐Ÿ‘‰ My Website | My Personal Blog

by AckyshineAckyshine, 18 Aug 2017 02:58
Eva (guest) 17 Aug 2017 12:26
in discussion Kurasa / Maoni » Magonjwa ya zinaa na dalili zake

Mimi ninawashwa alaf nimetokwa na sundosundo kwenye mashavu ukeni nifanyeje nitumie dawa gani?

by Eva (guest), 17 Aug 2017 12:26
clarity (guest) 17 Aug 2017 11:41
in discussion Kurasa / Maoni » Ungekua wewe ni mwalimu ungemshauri nini huyu mwanafunzi?

Daah jenny mkali ametia for a atafute vyake asitegemee vya mumewe

by clarity (guest), 17 Aug 2017 11:41
Mariamu ndemba (guest) 17 Aug 2017 04:43
in discussion Kurasa / Maoni » Matumizi ya mbaazi kama dawa

Nashukulu kwa msaada wenu kifua kirikua kibanisumbua nilikua na shindwa hats kupata pumzi vizuri iidawa kidogo imenisaidia ila inanipa hamu ya tendon la ndoaaaaaaaa

by Mariamu ndemba (guest), 17 Aug 2017 04:43

Maelezo ni mazuri. Sizani kama kuna madactari wataalamu wa punyeto.

Punyeto ni tabia.

Dawa ya Tabia ni kuijua.

Nazani tumeelewana ndugu Kitunda

by Muji (guest), 16 Aug 2017 23:19

Maelezo ni mazuri.

Nimejifunza kitu

by Muji (guest), 16 Aug 2017 23:15
page 1123...next »

.