Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga🌿🍅 Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

👉 Wakubwa tuu wataelewa!!!

WAKUBWA TU WATAELEWA…..

FASIHI HII…..

Wanawake mmejaaliwa kuwa na LAPTOP zinazopendeza saanaa na laptop zenu zina port kwa ajili ya kuingizia EXTERNAL data msiruhusu kila FRASH DISK kuingia kwenye PORT zenu,Flash zingine zina VIRUS maana hamjui zimetoka wapi kwenye ma internet cafe TUNZENI laptop zenu mpaka mtakapo miliki FRASH DISK zenu ambazo mtakuwa mnauhakika kwamba hazina virus, na kama ushamiliki itunze vizuri usii na iwe kwa matumizi yako tuu vinginevyo.

WANAUME tunzeni FRASH DISK zenu kuna laptop kwa nje zinaonekana ni NZURI kweli na zinavutia lakini hazijafanyiwa window updates kwa muda mrefu na hazina ANTVIRUS sio kila laptop unachomeka tu utajikuta umepoteza mafaili yako yathamani yatakapo liwa na VIRUS
NAJUA flash zinapenda sana kuingia kwenye kila laptop lakini ni vema mkazicontrol mpaka pale mtakapomiliki laptop zenu binafsi na kama ushamiliki yako basi hakikisha unailinda sana.

Ni kweli zimetengenezwa kutumika na flash inaenea kila port lakini pia laptop inafit kila flash….je, unauhakika ziko salama!!
subiri umiliki yako na kabla hujaitumia kaiscan kuthibitisha usalama wa laptop au flash yako. tanx……

🙉🙉🙉Usisahau kushare posti hii kuhusu; Wakubwa tuu wataelewa!!!.💯✔ Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp, share wengine nao wafaidike!👍

Usikubali kupitwa na 📕Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE👧👗👠. Kinamwelezea🔎Mwanamke🔍 kinagaubaga✔. 👉Bofya hapa Kuchukua👈

🐼 Endelea kusoma kuhusu;-🙉

.

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE👧👗👠 Kinamwelezea🔎Mwanamke🔍 kinagaubaga✔👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+✔ Kina kurasa 270 zenye picha📷 na vichekesh😂 zaidi ya 300💨👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga🌿🍅 Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

📰 Posti nyingine👇

📌 Stori ya kweli hii

Kuna story moja ya kweli kabisa binti alikuwa anamnywesha viroba mtoto wa bosi wake.
Ni hivi mabosi ni wafanyakazi hivyo binti alikuwa anabaki na mtoto peke yake. Baada ya muda alipata rafiki ambaye alimshswishi kuingia ktk mahusiano ya kimapenzi. Kwa kuwa mtoto alikuwa ni kikwazo aliamua awe ananunua viloba (pombe) awe anachanganya ktk maziwa ili mtoto alale naye akafanye yake. Majirani waligundua tabia ya binti huyo kumuacha mtoto ndani kila cku na kwenda kwa wamaume wakaamua kumweleza mama wa mtoto ambaye aliamua kuweka mtego. Aliaga km kawaida anaenda kazini na baada ya muda alirudi na kukuta binti akimpa maziwa mtoto. Aliomba amsaidie lakini kila akimnywesha mtoto anakunja uso akahisi labda hayajapoa, aliposogeza mdomoni ayapoze alikutana na harufu ya pombe kali. Alimuita yule binti wa kazi na kumchapa sana ndipo akakiri huwa anafanya hivyo ili mtoto alale naye apate nafasi na alielekezwa na mpenzi wake. Cha kusikitisha baada ya kwenda hospitali mama alielezwa ubongo wa mtoto umeshaathirika. Hivyo ndg zangu kuweni makini na mabinti wa kazi mlionao au mnaotegemea kuwa nao. Ni kisa cha kweli kabisa….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Stori ya kweli hii

📌 Wakaka hili lenu sasa!

Wakaka acheni ujinga, ukitaka dem wa peke yako mgharamie nakwambia wanawake asilimia kubwa hukumbuka fadhila za mtu anayemgharamikia kuliko wanaume zao, usidanganyike hakuna mwanamke asiyependa kuhongwa, kuna wanawake natural hawawezi kuomba, ila anakua anataka ujiongeze, sasa kama ww ni wale ambao akikwambia "baby kifurushi kimekata" unajibu "basi mumy pls ukiweka nicheki" umekwisha, anakueleza shida zake unasema "mpnz vumilia nakuombea upate kazi" kaka umeisha, ujue ulivokata simu umefatiwa na bonge la msonyo ka sio tusi, yani ww kama ni wale wa baby mwezi huu mambo yangu hayako sawa, nakuapia unagongewa, unamuona dem wako kasuka, kapendeza na hana kazi umekazana byb umependeza, we fala ujue mume mwenzio kaweka nguvu. so anapokua anatoa calendar za kukuona tulizana, service inakua kwa anayehudumia….hakuna dem wa siku hizi anayetaka kuambiwa nakupenda jumapili mpaka jumapili we mhonge tu uone heshima. foward kwa wakaka wote, inauma ila ndo ukweli…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Wakaka hili lenu sasa!

📌 Kila mtu dunia hii anahistoria yake

Kijana wa miaka 24 alikua anaangalia ktk dirisha la treni, mara akahamaki akasema…….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Kila mtu dunia hii anahistoria yake

📌 Unaweza kushare maneno haya kuntu kwa vijana wote ambao hawajaoa na walio kwenye ndoa

1. Mwanangu, mwanamke anaweza kuwa mkeo, mwingine anaweza kuwa mama wa watoto wako, lakini ukipata mwanamke ambae atakuwa kama mama kwako, mama kwa wanao na mama kwa familia, tafadhali mwanangu usimuache huyo!….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Unaweza kushare maneno haya kuntu kwa vijana wote ambao hawajaoa na walio kwenye ndoa

📌 Kwa nini wanaume huumia zaidi kwenye mapenzi 💓

Mapenzi ni kitu cha ajabu sana, watu kutoka koo, makabila, mataifa na wenye rangi tofauti hujikuta katika dimbwi zito.
Hujikuta katika wakati ambao kila mmoja haoni kitu kingine cha thamani zaidi ya mpenzi wake. Huu ni wakati ambao si tu kuwa neno usaliti linakuwa halipo bali wapenzi hawahisi hata kama kuna maisha bila ya yule wampendaye.
Usaliti ni jambo lenye maumivu yasiyovumilika hasa ikiwa ni jambo ambalo halikutarajiwa. Mtu hahisi kama itatokea mpaka inapotokea.

Mwishoni mwa wiki hii kumeenea picha za mwanaume aliyejikatisha uhai kisa mapenzi. Hii ikanikumbusha utafiti usio rasmi nilio ahi kufanya juu ya kwanini wanaume huumizwa zaidi na usaliti kuliko wanawake.….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Kwa nini wanaume huumia zaidi kwenye mapenzi 💓

📌 Ndoa nyingine ngumu sana. Soma kisa hiki

Misingi mingine ya ndoa zetu ni migumu sana.
Pata simulizi hii toka Marekani…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Ndoa nyingine ngumu sana. Soma kisa hiki

📌 Siri za mafanikio na Jinsi ya kufanikiwa

Tafuta fulsa kila kona.
Tumia kipaji chako.
Kuwa na nidhamu katika fedha - matumizi mazuri ya pesa, nidhamu kwa watu wanaokuzunguka, usijikweze, usibague jamii, heshimu wote waliokaribu yako nk…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Siri za mafanikio na Jinsi ya kufanikiwa

📌 Ujumbe wa leo kwa mtu anayetaka kufanikiwa katika maisha kiuchumi

Kila mtu aliyefanikiwa ukifuatilia historia yake pengine unaweza kukata tamaa kabisa Na kusema mimi hii njia siiwez…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Ujumbe wa leo kwa mtu anayetaka kufanikiwa katika maisha kiuchumi

.

📓 Posti za sasa👇

A USIPITE BILA KUSOMA HII

Siku moja jioni katika mji flani, kulikuwa na basi likisafiri kutoka mji huo kuelekea mji mwingine. Lilikuwa ni basi kubwa na limejaa abiria. Wakati wakiendelea na safari, ghafla, mvua kubwa iliyoambatana na radi ikaanza kunyesha. Dereva hakuogopa, wala abiria, wakaendelea na safari. Mara wakati wanaenda, radi ikaanza kufuatilia gari. Kila wakienda, radi inapiga karibu na basi kana kwamba inalifuata basi. Likisimama, radi inapiga pembezoni mwa basi. Dereva kuona hivyo, akasimamisha gari mita 5 kutoka kwenye mti… Akawaambia abiria, "Humu ndani ya basi, kuna mtu ambaye leo ni siku yake ya kufa, tena kufa kwa radi. Ili tusife wote, nataka kila abiria ashuke akaguse mti ili anayepigwa na radi, apigwe wengine wasife kwa ajili yake. "Abiria wakitetemeka, wakaanza kushuka mmoja mmoja. Unaenda unagusa mti , kisha unarudi kwenye basi. Abiria wote pamoja na dereva mmoja mmoja, wakaenda, wakagusa mti na kurudi bila dhara lolote! Akawa kabaki abiria mmoja tu, ambaye alikuwa hajagusa mti. Abiria wote kwa macho ya hasira wakamwambia akaguse mti. Akawa anaogopa kufa. Akagoma. Wakamlazimisha kwa nguvu sana na kumtoa nje……. …….. Yule abiria akiwa amefumba macho, akaenda akagusa mti. Hamadi bin Vuu! Radi kali sana ikalipiga basi, abiria na wote waliokuwamo, wakafa palepale. Kumbe uwepo wake ndio ulikuwa unazuia abiria wengine wasidhurike na radi…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉USIPITE BILA KUSOMA HII

A Nguvu ya umoja na ushirikiano

Siku moja kundi la watu 500 walikua wamehudhuria Semina. Mara msemaji mkuu wa semina hiyo akaanza kumpa kila mtu puto (balloon), na kuwaambia kila mmoja aandike jina lake juu la puto alilopewa. Kisha maputo yote yakakusanywa na kuwekwa kwenye chumba kimoja.Kisha watu wote wakaambiwa waingie kwenye chumba hicho na kila mmoja atafute puto lenye jina lake ndani ya dakika 5. Kila mmoja akaanza kuhangaika huku na kule akitafuta puto lake bila mafanikio, na chumba chote kikawa na fujo tupu.Baada ya dakika 5 kwisha, hakuna hata mmoja aliyekua amefanikiwa kupata puto lake. Ndipo msemaji akawaambia basi kila mmoja achukue puto lolote tu na ampe mtu ambaye jina lake limeandikwa kwenye puto hilo. Ndani ya dakika chache kila mmoja akawa ameshapata puto lake.Ndipo msemaji mkuu akasema: "Hii inatokea kwenye maisha yetu kila siku. Kila mtu anahangaika kutafuta furaha yake huku na kule, bila kujua ilipo. Furaha yako ipo kwenye Furaha za watu wengine. Wape furaha watu wanaokuzunguka;nawe utapata Furaha yako.Usipende kujitenga… Maisha ni watu…. Bila watu hakuna furaha….hakuna Maisha!….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Nguvu ya umoja na ushirikiano

A SMS tamu za kimahaba

Furaha ni kawaida yangu, kununa si busara kwangu, kuishi nawewe vizuri ni sehemu ya Maisha yangu, kukusalimia ni hulka ya Moyo wangu, Uhali gani mpenzi?….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉SMS tamu za kimahaba

A FAHAMU NGUVU ZAKO ZA KUZALIWA

FAHAMU NGUVU ZAKO ZA KUZALIWA KWA UFUNUO WA ROHO MTAKATIFU
Kumb 33:1-9, Mwanzo 49:3-7, 1Kor 2:10
Kila mwanadamu aliyeumbwa na Mungu Aliye Hai, ameumbwa na nguvu maalumu kutoka mbinguni, ambayo ni mtaji wake maalumu; kiroho, kijamii na kiuchumi.
Mwanzo 49:3
Reubeni u mzaliwa wangu wa kwanza,nguvu zangu na malimbuko ya uwezo wangu. Umewapita wengine kwa ukuu na nguvu.
1. MZALIWA WA KWANZA KATIKA FAMILIA YOYOTE
i. Amebeba nguvu nyingi za familia.
ii. Amebeba Baraka za aina mbalimbali za wadogo zake.
iii. Amebeba nguvu ya upendo ndani ya familia.
iv. Mzaliwa wa kwanza ni lango, Zab 24:7-9, ambapo Baraka zote za familia kutoka mbinguni zinapitia kwake na kuwafikia wadogo zake wote.
v. Amebeba ustawi wa familia kiroho na kimwili…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉FAHAMU NGUVU ZAKO ZA KUZALIWA

A Mtunzi katumia falsafa Nzuri sana!!

MTUNZI KATUMIA FALSAFA NZURI SANA.
Mtoto mdogo alimfuata baba yake na
kumuliza, "
Nini maana ya SIASA?"
Baba akajibu, " Mwanangu ngoja nijaribu
kujibu kwa mfano huu,
Mimi natafuta fedha
ya matumizi, hivyo niite mimi BEPARI,
Mama yako yeye anasimamia matumizi ya
fedha, hivyo mwite SERIKALI,
Mimi na mama yako tuko kwa ajili ya kuwapa
nyie
mahitaji yenu hivyo nyinyi
twawaita WANANCHI.
Dada wa kazi yeye anatusaidia kazi za hapa
ndani hivyo tunamwita MFANYAKAZI. Na mdogo
wako ambaye ni mdogo tumwite FURSA ZA
BAADAYE" Haya sasa mwanangu hebu fikiri na
uone kama ina kupa jibu la kuridhisha….!
Kijana akaondoka na kwenda kulala huku
akifikiri na kuyatafakari maneno aliyoyasema
baba.
Baadae usiku ule, akasikia mtoto ambaye ni
mdogo wake akiwa analia hivyo akaamua
kuamka na kwenda kumcheki. Akaona mtoto
kajinyea na kajipaka uchafu huo huku akilia
kuashiria anahitaji msaada. Akaamua aende
chumbani kwa baba na
mama, akamshuhudia mama akiwa peke
yake kalala usingizi mzito na hana habari yoyote.
Hakutaka kumwamsha akaona angemsumbua
mama, akarudi na kwenda chumba cha dada wa
kazi na kuona mlango umefungwa.
Akachungulia kupitia tundu la ufunguo na
kuona dada wa kazi akiwa na baba. Akakata
tamaa na kurudi kulala bila ya kuwa
na msaada wowote kwa mdogo wake.
Siku ya pili mtoto akamwambia baba,
"sasa nafikiri naelewa maana halisi ya SIASA."
Baba akasema,
" safi sana mtoto mzuri,
haya sasa niambie kwa maneno yako maana
halisi
ya siasa kwa jinsi
ulivyoitafakari"
Mtoto akajibu, "Ni hivi, wakati BEPARI
anamyanyasa na kumtumia vibaya
MFANYAKAZI, SERIKALI imelala usingizi mzito,
Na
WANANCHI hawasikilizwi shida zao huku FURSA
ZA BAADAYE zikiwa zimesusiwa kwenye uchafu
bila
msaada.
Baba kidogo azimie.
TAFAKARI, CHUKUA 🏃👣….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Mtunzi katumia falsafa Nzuri sana!!

A Kitu ambacho mabinti wanatakiwa kushtuka

Ambacho mabinti wanatakiwa kustuka , ni kwamba wengi wataolewa na bodaboda, wafanya biashara, ukibahatika mwanasiasa, kwa sababu wasomi hawana ajira, hivyo atakwambia nisubiri nipate kazi , utazeeka unamsubiri….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Kitu ambacho mabinti wanatakiwa kushtuka

A Upendo wa kweli hauna sababu!

Hivi Mpenzi Hebu Niambie umenipendea nini mimi"""…Hamna Swali linalonishangazaga kama hili,halafu wadada wanalipenda balaa..Na sijui huwa wanataka tuwajibuje kwa mfano…Je niseme macho…Inye gwedegwede…Miguu yako yenye tege kama Boban..Nywele zako ndefu ama??Mbona mnatuforce tuwe waongo jamani?We Unapendwa inatosha shukuru Mungu unapendwa yaishe..Sasa hayo unayotaka kuchimbua yatakushinda…Upend­o wa kweli haunaga sababu…Ukimpenda mtu kwa sababu ya kitu fulani kinachoonekana basi umeshafeli,bado uko kwenye Stage ya Tamaa…Mtu akishavuka akakupenda maana yake amevuka Tamaa maana Hardware muda wowote huwa zinazingua..Nywele zinanyonyoka..Miguu inababuka..Nyonyo zinakuwa sa 12 kama ndala za Umoja akizaa..Lazima kuwe na Inner reason ya yeye kukupenda hata kama Seating Allowance ikija ikapotea huko mbele…Sasa mdada unaambiwa Yaani mi napenda
unavyotembea yaani kama Zari kamuona Diamond stejini. Sara kamwona Jenerali Kiduta au hudahboss chick kaniona mim..😛 Na Dimples zako tu tutazaa watoto wa ukweli sana…Macho yako kama Paka mwenye Usingizi ndo yananimaliza,halafu Ukismile ndo naishiwa nguvu kama kuku mwenye Mdondo…Ukiambiwa unachekelea mwenyewe hadi gego lako lenye jino bovu linaonekana..Unablus­h hadi vipele vya ukurutu vinakutoka wakati umejibiwa upuuzi Grade 1…
True Love has no reason,….inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉Upendo wa kweli hauna sababu!

A USIKOSE: Hadithi inayogusa

Mtoto alifanya maamuzi ya kumpeleka baba yake ambaye alikuwa Mzee sana kwenye Makazi Maalum ya kulelea wazee ya Kanisa Katoliki iliyokuwa CHINI ya uratibu wa Padre. Alifanya hivyo Baada ya kushauriwa Na mkewe aliyekuwa akiona Ni kero kumlea baba Mkwe wake nyumbani kwao…..inaendelea....

👋soma zaidi kuhusu👉USIKOSE: Hadithi inayogusa

.

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+✔ Kina kurasa 270 zenye picha📷 na vichekesh😂 zaidi ya 300💨
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE👧👗👠 Kinamwelezea🔎Mwanamke🔍 kinagaubaga✔
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose 📕Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga🌿🍅 Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Bamia Linafafanua Kilimo cha bamia
👉Bofya hapa KuchukuaKizuri

.