Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE๐Ÿ‘ง๐Ÿ‘—๐Ÿ‘  Kinamwelezea๐Ÿ”ŽMwanamke๐Ÿ” kinagaubagaโœ”
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

๐Ÿ‘‰ Ushauri wa bure kwa wakaka na wadadaโœ…

*_Kwa wale wadada ๐Ÿ’๐Ÿฟ๐Ÿ’๐Ÿฟ ambao msione mkaka kasimama madhabahuni anahubiri, mmeshampenda…_*
๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜
๐Ÿ˜ณ๐Ÿ˜ณ๐Ÿ˜ณ
*_Kwenye NDOA hakuna ๐Ÿ™…๐Ÿฟ๐Ÿ™…๐Ÿฟ kuhubiriana, na kama kupo ni robo ya robo ya NDOA, badili MTAZAMO ๐Ÿค”๐Ÿค”_*

*_Kwa wale wakaka ๐Ÿšถ๐Ÿฟ๐Ÿšถ๐Ÿฟ ambao msione mdada kaumbika vizuri, ๐Ÿ’ƒ๐Ÿฟ๐Ÿ’ƒ๐Ÿฟ mmesha mmpenda…_*
๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜
๐Ÿ˜ณ๐Ÿ˜ณ๐Ÿ˜ณ
*_Sidhani kama kwenye NDOA kuna maonesho na kama yapo ni robo ya robo ya NDOA, badili MTAZAMO ๐Ÿค”๐Ÿค”_*

*_Kwa wale wadada ๐Ÿ’๐Ÿฟ๐Ÿ’๐Ÿฟ ambao msione mkaka ana gari ๐Ÿš—๐Ÿš• na pesa mmesha mpenda…_*
๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜
๐Ÿ˜ณ๐Ÿ˜ณ๐Ÿ˜ณ
*_Sidhani kama kwenye NDOA kuna kushinda kwenye "showroom" na "shopping", na kama kupo ni robo ya robo ya NDOA, badili MTAZAMO ๐Ÿค”๐Ÿค”_*

*_Kwa wale wakaka ๐Ÿšถ๐Ÿฟ๐Ÿšถ๐Ÿฟambao MNAOA kwa sababu mmechoka kupika ๐Ÿœ๐Ÿฒโ˜•, kuosha vyombo ๐Ÿฝ๐Ÿดna kufua nguo… ๐Ÿ‘”๐Ÿ‘–๐Ÿ‘•_*
๐Ÿ˜ก๐Ÿ˜ก๐Ÿ˜ก
๐Ÿ˜ณ๐Ÿ˜ณ๐Ÿ˜ณ
*_Ni haki yenu ila hyo isiwe ticket ya NDOA, mkeo sio washing machine, cooker wala work doer. MKE ni PAMBO ๐Ÿ’Ž๐Ÿ’Ž OA ukiwa umejipanga kumpetipeti mkeo kama UA tena la gharama. ๐ŸŒบ๐ŸŒบ๐ŸŒน๐ŸŒน_*

*_NDOA ๐Ÿ’๐Ÿ’ yenye MSINGI๐Ÿ›ค๐Ÿ›ค mzuri ni sababu ya nyumba ๐Ÿก๐Ÿก amani, furaha na Baraka tele…_*

*_Mwl DMM_*

๐Ÿ™‰๐Ÿ™‰๐Ÿ™‰Usisahau kushare posti hii kuhusu; Ushauri wa bure kwa wakaka na wadada.๐Ÿ’ฏโœ” Share facebook, twitter n.k bila kusahau WhatsApp, share wengine nao wafaidike!๐Ÿ‘

Usikubali kupitwa na ๐Ÿ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE๐Ÿ‘ง๐Ÿ‘—๐Ÿ‘ . Kinamwelezea๐Ÿ”ŽMwanamke๐Ÿ” kinagaubagaโœ”. ๐Ÿ‘‰Bofya hapa Kuchukua๐Ÿ‘ˆ

๐Ÿผ Endelea kusoma kuhusu;-๐Ÿ™‰

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha Vichekesho Vikuu Vikali 300+โœ” Kina kurasa 270 zenye picha๐Ÿ“ท na vichekesh๐Ÿ˜‚ zaidi ya 300๐Ÿ’จ๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE๐Ÿ‘ง๐Ÿ‘—๐Ÿ‘  Kinamwelezea๐Ÿ”ŽMwanamke๐Ÿ” kinagaubagaโœ”๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha Mbinu za Kilimo Bora Cha Mboga๐ŸŒฟ๐Ÿ… Kina kurasa 100 na utaalamu wa mazao zaidi ya 10๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

๐Ÿ“ฐ Posti nyingine๐Ÿ‘‡

๐Ÿ“Œ Kama mwanamke una tabia hiz utazeekea nyumbani

KUOLEWA NI NDOTO KUU YA KILA MWANAMKE ALIYEKAMILIKA ILA KAMA UNA TABIA HIZI UTAZEEKEA NYUMBANI….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Kama mwanamke una tabia hiz utazeekea nyumbaniโœ…

๐Ÿ“Œ Ungekua wewe ndo huyo mama ungefanyaje??

Mke wa Frank anajivunia mume mtulivu, hashindi baa na hatongozi videmu. Akitoka kazini huenda kucheza basketball na hurudi nyakati za dinner. Siku moja mkewe akamhurumia. Anachoka na kazi. Mtu gani asiyependa starehe japo kidogo? Mke akamlazimisha outing, Frank akabisha lakini taxi ikafika. Gonga Club & Lodge…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Ungekua wewe ndo huyo mama ungefanyaje??โœ…

๐Ÿ“Œ Angalia binadamu walivyo

Angalia Binadamu walivyo!,….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Angalia binadamu walivyoโœ…

๐Ÿ“Œ Ushauri wang katika maisha

Kuna baadhi ya LEVEL huwezi kufika…Kuna MAFANIKIO huwezi kuyafikia…Kuna HELA huwezi kuzipata…Kama umezungukwa na watu BASIC…
Kuanzia asubuhi mpaka jioni wanaongelea WATU TU….Fulani kamegwa na yule……halafu yule naniliu saivi anatembea na yule ex wa nanii……Asubuhi mpaka jioni DISCUSSING PEOPLE…Hawa ndio watu BASIC…Hata siku 1 hawatakupa Ushauri kuhusu HOW TO REACH SOMEWHERE…NEVER….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Ushauri wang katika maishaโœ…

๐Ÿ“Œ Babe anatakiwa awe mshamba kidogo kama hivi..

โ€‹โ€‹โ€‹babe anatakiwa kuwa mshamba kidogo… Siyo unadate binti anajua mpaka Lukaku alifunga mabao mangapi msimu uliopita??…
Demu unakaa naye anamjua Boro Yanki, Van Dame, Bill Branks…. Anakuadithia "anodi ya jini mwanzo mwisho"…
Yaani huna hata kipya cha kumfundisha…
Binti anatakiwa ukimuuliza "Bebi unamjua Rooney?? " anakujibu "Namsikia tuu.. Hivi ameimba wimbo gani?? "
Babe anatakiwa kuwa mshamba kidogo… Yaani eti babe anampenda Undertaker na Marehemu Umaga…
Binti anangaalia Movie ya Wrong Turn hata hajifichi amekodoa mimacho kuanzia mwanzo mpaka list ya majina inapita…
Babe anatakiwa ukiangalia naye Final Destination muda wote kafumba macho… Kila Mara anaongea na waigizaji… "Jamani wewe usiende utakufa huko" Mara unasikia "babe toa hii nitaota"…
Siyo Bae anakaza mdomo kabisa kwa hasira mtu akikoswakoswa kufa unamsikia kudadeki afe tu huyo anakihelehele..
BAE anatakiwa kuwa mashamba kidogo.
#BaeUshambaNiSexy…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Babe anatakiwa awe mshamba kidogo kama hivi..โœ…

๐Ÿ“Œ MAMBO 10 YA KUFANYA KABLA HUJAFIKA MIAKA 28!

1. Jifunze kuweka akiba ya fedha
2. Tafuta mpenzi sahihi na tulia naye
3. Acha kuishi na wazai au kupanga nyumba na washikaji
4. Achana na starehe zisizo na maana
5. Jali sana afya yako
6. Kuwa na marafiki wenye changamoto za maendeleo
7. Anza kununua asset kama vile ardhi, kitanda, vyombo vya nyumbani n.k
8. Jifunze kuvaa kwa heshima na si tu suala la kupendeza
9. Acha mambo ya kitoto
10. Zingatia sana muda wako….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰MAMBO 10 YA KUFANYA KABLA HUJAFIKA MIAKA 28!โœ…

๐Ÿ“Œ Hii chain ya mahusiano ni shida

BOSS anamwambia sekretari wake:
Wiki hii tutaenda wote Serena Hotel kwenye mkutano fanya mipango yote…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Hii chain ya mahusiano ni shidaโœ…

๐Ÿ“Œ MAANA YA MAPENZI

Mapenzi Ni Hisia Kali Za Upendo Ambazo Humfanya Mtu Kujisikia Furaha Na Amani Ktk Moyo Wake. Vilevile Mapenzi Yapo Ktk Matabaka Mawili, Tabaka La Kwanza Ni Mapenzi Ya Yanayohusisha Jinsia Mbili Tofauti Au Moja Kwa Dhamira Ya Kuridhishana Kingono. Tabaka La Pili Ni Mapenzi Yanayohusisha Jinsia Mbili Tofauti Au Jinsia Moja Kwa Dhamira Ya Urafiki Na Sio Kingono…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰MAANA YA MAPENZIโœ…

๐Ÿ“Œ Ushauri wa bure kwa wakaka na wadada

*_Kwa wale wadada ๐Ÿ’๐Ÿฟ๐Ÿ’๐Ÿฟ ambao msione mkaka kasimama madhabahuni anahubiri, mmeshampenda…_*
๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜
๐Ÿ˜ณ๐Ÿ˜ณ๐Ÿ˜ณ
*_Kwenye NDOA hakuna ๐Ÿ™…๐Ÿฟ๐Ÿ™…๐Ÿฟ kuhubiriana, na kama kupo ni robo ya robo ya NDOA, badili MTAZAMO ๐Ÿค”๐Ÿค”_*….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Ushauri wa bure kwa wakaka na wadadaโœ…

๐Ÿ“Œ Stori ya kweli hii

Kuna story moja ya kweli kabisa binti alikuwa anamnywesha viroba mtoto wa bosi wake.
Ni hivi mabosi ni wafanyakazi hivyo binti alikuwa anabaki na mtoto peke yake. Baada ya muda alipata rafiki ambaye alimshswishi kuingia ktk mahusiano ya kimapenzi. Kwa kuwa mtoto alikuwa ni kikwazo aliamua awe ananunua viloba (pombe) awe anachanganya ktk maziwa ili mtoto alale naye akafanye yake. Majirani waligundua tabia ya binti huyo kumuacha mtoto ndani kila cku na kwenda kwa wamaume wakaamua kumweleza mama wa mtoto ambaye aliamua kuweka mtego. Aliaga km kawaida anaenda kazini na baada ya muda alirudi na kukuta binti akimpa maziwa mtoto. Aliomba amsaidie lakini kila akimnywesha mtoto anakunja uso akahisi labda hayajapoa, aliposogeza mdomoni ayapoze alikutana na harufu ya pombe kali. Alimuita yule binti wa kazi na kumchapa sana ndipo akakiri huwa anafanya hivyo ili mtoto alale naye apate nafasi na alielekezwa na mpenzi wake. Cha kusikitisha baada ya kwenda hospitali mama alielezwa ubongo wa mtoto umeshaathirika. Hivyo ndg zangu kuweni makini na mabinti wa kazi mlionao au mnaotegemea kuwa nao. Ni kisa cha kweli kabisa….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Stori ya kweli hiiโœ…

๐Ÿ“Œ Unamkabidhi Moyo kibaka wa mapenzi unategemea nini!!

UNAMKABIDHI MOYO KIBAKA WA MAPENZI
UNATEGEMEA NINI?
Kibaka siku zote ni mtu mdokozi mdokozi yeye
anayakuwa kitu fasta na kusepa hana uwezo wa
kuja kuvunja nyumba yako na kuiba ila anaweza
kutoboa dirisha lako na kuiba simu, anaweza
kuruka ukuta na kuiba nguo.
Wapo vibaka wengi sana kwenye mapenzi siku
hizi
wao kazi yao ni kuonja onja miili ya watu kama
wanavyoonja mboga, yaani wao hawawezi
kudumu
katika mapenzi yupo na wewe siku kadhaa na
ndani ya siku hizo tayari anaanza kumfikiria mtu
mwingine.
Kibaka wa mapenzi anapokuja kukutongoza
anajua
wazi kuwa ukishampa penzi siku kadhaa atasepa
zake ila hajali maumivu utakayo yapata, hajali
muda utakao kupotezea wala hajali ni kwa kiasi
gani ulimthamini.
Kibaka wa mapenzi yeye hatafuti mtu kwa ajili
ya
kuwa nae kwa kujenga maisha hapana yeye
anatafuta mtu kwa ajili ya kusex tu na hapo ndio
utaona kila mnachoongea kina husu sex tu na si
kingine.
Kibakahuyu akiwa na mtu mwingine ambae
anakidhi haja yake hakika hawezi kukutafuta
yeye
anakutafuta pale anapokosa chakula anachotaka.
Kibaka wa mapenzi anaweza kukufanya wewe ni
mchepuko sababu tayari ana mtu ambae ana
mipango nae na anamuheshimu ila wewe
amekuweka ziada au anakuja kwako kutafuta
taste
nyingine na kuifurahisha nafsi yake.
Kaaa mbali na vibaka wa mapenzi maana dunia
ya
sasa wapo wengi sana hata huyu unaewsiliana
nae
sasa ni kibaka wa mapenzi sababu tayari ana
mtu
wake wewe umefanywa spea tairi kazi yako ni
kusubiri ajali, au kusubiri pancha ndio utumike na
wewe unafurahi na kujiona mjanja kumbe
umenasa
kwenye penzi la Kibaka.
Kibaka wa mapenzi atakutia mimba na kuikana,
kibaka wa mapenzi atakuacha peke yako ulee
mtoto wake akikua atakuja kusema mtoto wake,
kibaka wa mapenzi atakujali wakati wa furaha tu
kwani shida yeye hazitaki.Kibaka wa mapenzi
atakuvalisha pete na mwisho wa siku atakuacha
nayo na kumuoa mwingine, Kibaka wa mapenzi
amemuumiza rafiki yako jana. Kibaka wa
mapenzi
yupo na wewe ala ana mmendea rafiki yako
anataka kumtafuna na yeye…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Unamkabidhi Moyo kibaka wa mapenzi unategemea nini!!โœ…

๐Ÿ“Œ Jinsi ya kumshawishi mwanamke kufanya mapenzi

Zifuatazo ni njia za kuamsha hamu ya kufanya mpenzi ya mwanamke. Njia hizi zimegawanyika katika hatua mbili kuu, kwanza ni kumfanya akukubali na kisha kuamsha hisia zake…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Jinsi ya kumshawishi mwanamke kufanya mapenziโœ…

๐Ÿ“Œ KUHUSU WANAWAKE

BABA NIFUNDISHE KUHUSU WANAWAKE….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰KUHUSU WANAWAKEโœ…

.

๐Ÿ““ Posti za sasa๐Ÿ‘‡

A Wanaume tushirikiane ktk Sala dhidi ya wanawake

WANAUME TUSHIRIKI KATIKA SALA HII DHIDI YA WANAWAKE!
1. Atakua na simu yake mpo nyumbani dakika hiyo anakwambia umbip hajui kaiweka wapi.
Tuhurumie Baba
2. Ana Nguo zimejaa makabati mawili lakini hajui avae nini ukimwambia mtoke.!
Baba, ni magumu kwetu mambo haya.
3. Anakasirika ukikosa kumtumia text ya good night lakini yeye akikosa wewe inabidi uwe muelewa.!
Tuwaeleweje, Baba?
4. Ana viatu zaidi ya pea 50 lakini hana viatu vya kuvaa vya kwenda ibadani.
Mungu uwasamehe
5. Akianza kuvaa saa moja atamaliza saa tano muda wote inabidi umsubiri tu.
Si kupenda kwao Baba ila nasi yanatushinda Bwana
6. Akienda saloon anakaa kuanzia asubuhi mpaka jioni na huna budi kumsubiri na usilalamike.
Mungu wetu, tupe moyo wa kuyahimili haya
7. Ana mafuta tofauti ya kujipaka mikono, shingo, kisogo, miguu, mpaka kisigino!
Ee Mungu ni Wewe uyajuaye mateso tuyapitiayo Baba
8. Mnaachana asubuhi akiwa na furaha,na ukirudi jioni amenuna hataki hata kukusalamia na ukiuliza tu balaa.
Tupe uvumilivu ee Bwana!
9. Anajaribu ku match nguo na hereni na akiona hazifanani abadili nguo sababu tu ya hereni.
Teremka uwashike mikono yao baba..
10. Mkitembea barabarani inabidi ukae upande wa barabara eti wewe ni Mwanaume ukigongwa na Gari haina noma.
Eeh baba tuepushe na Hiki kikombe ulisema hawa ni wasaidizi wetu lakini tumekuja kuwa wafanyakazi wao.
Amina……inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Wanaume tushirikiane ktk Sala dhidi ya wanawakeโœ…

A Hadithi ya kusisimua

Mimi ni mwanamke mjane ninaishi mjini Arusha. Huu ni ushuhuda wangu wa maisha yangu…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Hadithi ya kusisimuaโœ…

A Ujumbe wa leo kwa mtu anayetaka kufanikiwa katika maisha kiuchumi

Kila mtu aliyefanikiwa ukifuatilia historia yake pengine unaweza kukata tamaa kabisa Na kusema mimi hii njia siiwez…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Ujumbe wa leo kwa mtu anayetaka kufanikiwa katika maisha kiuchumiโœ…

A Ujumbe kwa wakina dada

Wasichana 2 waliwasili kwenye Kikao huku wamevaa nguo ambazo zilikuwa zikionyesha miili yao…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Ujumbe kwa wakina dadaโœ…

A Dada zangu huu ni mwaka wa mabadiliko

DADA ZANGU HUU NI MWAKA WA MABADILIKO
Umempata bwana
Umempenda kweli
Umemlalamikia kwanini hakupeleki kwa wazazi
Bwana akakupeleka kwa wazazi wake kukutambulisha
Siku ya kwanza umeshinda unachat..
Siku ya pili umeshinda unachat…wanak
utazama tu,
Siku ya tatu ukaambiwa sasa zamu yako kupika,vya huku unaweka huku..vya hapa unaweka pale..
Yani hujui kupika kabisa…sufuria unashika utadhani umeshika powerbank, unapika na lipstick,umevaa saa, umevaa ma culture msosi wa kula wakwe zako huwezi kupika..umevaa "MINISKIRT" hata wafanyakazi wa fastjet umewapiku
Ukiambiwa kuwa hufai kuolewa unavuta mdomo kama umenyimwa ubuyu…
Unaanza sema wakwe hawakupendi …unalalamika weeeee
Unashindwa kuelewa kuwa wewe ndo tatizo..
Usitake kuolewa ukadhani mumeo atakuwa anakula chips na wewe utakuwa unakula Pizza kila siku.
Tambua hata kuchemsha chai basi ,jamani au unadhani Google wataleta APP ambayo unaweka USB kwenye simu unaielekezea kwenye sahani inaproduce msosi?
Tumia akili ndoa ujipange…
Usidhani ndoa ni kama kupiga picha huku umejibinua binua makalio…
Ni mtazamo tu, Take it O Leave it….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Dada zangu huu ni mwaka wa mabadilikoโœ…

A HADITHI YA MFALME ALIYEKUWA NA MBWA WAKALI KUMI

Kulikuwa na mfalme mmoja aliyekuwa na mbwa kumi wakali sana. Alipenda kuwatumia mbwa hawa pindi akitaka kumuadhibu mtumwa aliyekosea…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰HADITHI YA MFALME ALIYEKUWA NA MBWA WAKALI KUMIโœ…

A Jinsi ya kumshawishi mwanamke kufanya mapenzi

Zifuatazo ni njia za kuamsha hamu ya kufanya mpenzi ya mwanamke. Njia hizi zimegawanyika katika hatua mbili kuu, kwanza ni kumfanya akukubali na kisha kuamsha hisia zake…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Jinsi ya kumshawishi mwanamke kufanya mapenziโœ…

A Kitu ambacho mabinti wanatakiwa kushtuka

Ambacho mabinti wanatakiwa kustuka , ni kwamba wengi wataolewa na bodaboda, wafanya biashara, ukibahatika mwanasiasa, kwa sababu wasomi hawana ajira, hivyo atakwambia nisubiri nipate kazi , utazeeka unamsubiri….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Kitu ambacho mabinti wanatakiwa kushtukaโœ…

A Mambo yakuzingatia kabla ya kuingia kwenye ndoa

Ujumbe wangu kwako Leo: NI VEMA UKAYAJUA
HAYA KABLA YA KUINGIA KWENYE NDOA:
1. Sherehe ya Harusi ni ya siku moja tu, na Ndoa
ni ya maisha yote.
2. Mwanamume/Mwanamke aliyezoea kuchepuka
kabla ya Ndoa, ataendelea kuchepuka hata baada
ya Ndoa.
3.Upole na ukimya si kiashiria cha tabia njema.
4. Ukikitaka ambacho hakijawahi milikiwa na mtu
yeyote, ni lazima ufanye jambo ambalo halijawahi
fanywa na mtu yeyote.
5. Mungu akitaka kukubariki hukuletea mtu, na
Shetani akitaka kukuangamiza hukuletea mtu.
6. Bora uishi mwenyewe kuliko kuoa ama
kuolewa na mtu hasiye sahihi.
7. Aina tatu za wanaume wakuepukwa:
a) Walevi. b) Malaya. c)Wagomvi.
8 .Kuolewa na Mchekeshaji hakutakufanya uwe
na Ndoa yenye furaha.
9. Maneno matatu yanayojenga amani katika
Ndoa:
a) Nakupenda. b) Samahani. c) Asante.
10. Kupiga punyeto ni kujiharibu.
11. Kuoana kabla ya kuwa marafiki ni kama anga
bila jua.
12. Mafanikio ya Ndoa siku zote ni pembetatu:
Mungu mmoja - Mume mmoja - Mke mmoja.
13. Furaha ya kudumu maisha hutegemea na
chaguo lako la Ndoa.
14. Usioe pesa au mali - muoe mtu.
15. Uchumba uliovunjika ni bora zaidi kuliko Ndoa
isiyo na amani na furaha.
16. Usiweke kipaumbele chako kwa muonekano
mzuri wa mwanamke. Hakuna mwanamke
mbaya, bali anahitaji kupendezeshwa.
17. Mapenzi si upofu. Upofu ni kuoa ama
kuolewa na mwanamume/mwanamke kwa kigezo
tu anakidhi haja zako kingono.
18. Ukiwa rafiki mwema, utawavutia marafiki
wema.
19. Asili ya mikono inayojali ni moyo unaojali.
20. Iepuke Ndoa mbaya kabla haijaanza…….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Mambo yakuzingatia kabla ya kuingia kwenye ndoaโœ…

A Sababu ya Wasichana wengi kutoolewa ni hizi

KWANINI MABINTI WENGI HAWAOLEWI..!
zifuatazo ni baadhi ya sababu kwanini mabinti wengi wanashindwa KUOLEWA……inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Sababu ya Wasichana wengi kutoolewa ni hiziโœ…

A HADITH: Hadithi ya kusisimua

Nilianza kujisikia vibaya hata kabla ya kufunga ndoa. Nakumbuka miezi mitatu kabla wakati tukiwa katika maandalizi maandalizi ya Bashiri kuja nyumbani kuleta mahari miguu ilianza kuuma kiasi cha kushindwa hata kutembea. Mama ainikanda mara kwa mara na ilikuwa ikivimba na kutoa maji kama vile jasho lakini la baridi…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰HADITH: Hadithi ya kusisimuaโœ…

A Umeiona hii!!

Asilimia 76% Ya Wasichana Kila Ukiwatongoza Wanakwambia Wapo In relationship SAWA ATUKATAI…….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Umeiona hii!!โœ…

A Tafakari kwa Binti kabla ya kuolewa

Ukizungumza na wasichana au wanawake ambao hawajaolewa, unapozungumzia suala la Ndoa, kwa bahati mbaya sana wengi vichwani mwao inajengeka taswira ya harusi. Ukisema Ndoa yeye anawaza gauni jeupe (Shela) lenye mkia mrefu na maids wamelishika huku na huku. Anawaza suti ya mume wake, gari ya kifahari iliyopambwa, sijui wasindikizaji watoto pale mbele. Anawaza Ukumbini, baharini kupiga picha na mwisho usiku wa Honeymoon…..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Tafakari kwa Binti kabla ya kuolewaโœ…

A Wanawake wavumilivu jamani

KUNA WANAWAKE WAVUMILIVU HUKU DUNIANI MFANO HAKUNA……..inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Wanawake wavumilivu jamaniโœ…

A Siri za kumpata mpenzi bora

Jinsi ya kupata mpenzi bora
1_ lazima na wewe uwe bora kwanza
2_ lazima na wewe ujiheshimu….inaendelea....

๐Ÿ‘‹soma zaidi kuhusu๐Ÿ‘‰Siri za kumpata mpenzi boraโœ…

.

Majarida na vitabu kutoka Ackyshine eBook Shop

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Picha Kali Lina picha Nzuri za kufurahisha
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose ๐Ÿ“•Kitabu cha SIRI ZA MWANAMKE๐Ÿ‘ง๐Ÿ‘—๐Ÿ‘  Kinamwelezea๐Ÿ”ŽMwanamke๐Ÿ” kinagaubagaโœ”
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Bamia Linafafanua Kilimo cha bamia
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.

Kichekesho%20Kipya Usikose Jarida la Kilimo Bora cha Matikiti Linafundisha ulimaji wa matikiti
๐Ÿ‘‰Bofya hapa KuchukuaKizuri

.